ใครใส่สปริงโหลดอยู่บ้างขอรับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Ittipon Shaianantrakoon, 18 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครใส่สปริงโหลดอยู่บ้างขอรับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ

1. ผมใส่ของ cusco กระบอกทองปรับเกลียว ของ ตาเพชร โหลดลง นิ้วเดียว

2. อยากได้แบบไหน ถามคนนี้ได้ Palin Omsin.

3. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ไม่ได้ใส่สปริงโหลด แต่ ใส่โช๊ค HI PERFORMANCE ครับ

4. Palin Omsin

0
    0
    0
  5. อยากลองขี่ชุดใหม่ดูบ้างพี่เอ้

6. Palin Omsin

0
    0
    0
  7. Palin Omsin

0
    0
    0
    แร็คเน่า เพลาสะท้านอยู่แอ๊บ ตอนนี้

8. Palin Omsin

0
    0
    0
    หาความแม่นของ APEX ไม่เจอเลยช่วงนี้ รอซักแว๊บ จะให้เฮียฮุก จัดการให้

9. ถ้ารู้ว่าไม่กลัวบุชแข็งจับป้าอัดซุปเปอร์ลีนแบบรถผมดีกว่า 555

10. Palin Omsin

0
    0
    0
    แข็งไม่กลัว แอ๊บ กลัวไม่แม่น อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้