20 กว่าปี ที่หลงรักมันตั้งแต่วันแรกที่ได้เห็น ตอนเรียน ป.3 เคยวาดภาพส่งครูด้วย...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Anand Singh, 17 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anand Singh

Anand Singh Guest

0
    0
    0
    20 กว่าปี ที่หลงรักมันตั้งแต่วันแรกที่ได้เห็น ตอนเรียน ป.3 เคยวาดภาพส่งครูด้วย ก็วาดภาพรถรุ่นนี้ ทุกวันนี้มองไปก็ยังหลงเสน่ ทวดทรงรถรุ่นนี้อย่างไม่เสื่อมคลายจริงๆ

2. อยากรู้ motto ประจำรุ่นไหมครับผม

3. Anand Singh

0
    0
    0
    อะไรคือ motto ครับ?

4. Anand Singh

0
    0
    0
    อยากครับ...

5. แบบ I love honda love U แบบ ทุกชีวิตปลอดภัยในวอลโว่ แบบนี้ มอตโต้

6. Anand Singh

0
    0
    0
    อ่อครับ แล้วของรุ่นนี้คือ..ผมรู้แต่จำไม่ได้ต้องไปค้นเอกสาร

7. Anand Singh

0
    0
    0
    เยี่ยมเลยครับ

8. Jump Gear

Jump Gear Guest

0
    0
    0
    ข้าน้อยนับถือๆ

9. บั้นท้ายสวยจริงๆ

10. แหม่....พูดถึงวาดรูปส่งครู ผมตอน ป.1 วาด FORD COURIER ส่งครู สีนี้แบบนี้เลย พ่อออกศูนย์ FORD แถวๆ บางจาก

11. Anand Singh

0
    0
    0
    หาไม่มีแล้วครับ รุ่นนี้

12. คลาสสิกฝุดๆ

13. Lovely Case Ac

Lovely Case Ac Guest

0
    0
    0
    ฝาแฝดมาสด้า

14. ใช่ครับฝาแฝดแหม่จำได้ด้วย เครื่องยนต์เป็นของ MAZDA ด้ามกุญแจก็เป็นโลโก้ mazda ผมล่ะงงชิบเป๋งเลย.....ตรงด้ามกุญแจเนี่ย

15. Lovely Case Ac

0
    0
    0
    เปลี่ยนแค่กะจังหน้าเอง

16. ดูเผินๆ เหมือนไม่ต่าง จริงๆ ต่างกันที่ ฝาท้าย ไฟหน้า ตำแหน่งไฟเลี้ยว ตำแหน่งไฟหรี่ พวงมาลัย ลายคาดลำตัวรถ

17. Lovely Case Ac

0
    0
    0
    เหมือนกับอีซูกับเชฟวีอ่ะ

18. นอกเรื่อง ACCORD 88-89 หน่อย อ่ะให้ดู ว่าต่างกันอย่างที่บอกจริงไหม? MAZDA PROGRESS ไฟหน้า ไฟเลี้ยว ลายขาดตัวรถ กระจังหน้า เหป็นไงล่ะ

19. ฝาท้าย ยุคนั้นเป็นแบบมือเปิดประตู ไม่ใช่ขาล็อคทั่วไป แบบยี่ห้ออื่น

20. มาดู FORD COURIER Gasoline ไฟเลี้ยว ไฟหรี่ ไม่ได้อยู่ที่กันชนนะจ๊ะ

21. FORD COURIER DIESEL (MAZDA ไม่มีลายคาดแบบนี้)

FORD INTERIER

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้