สอบถามครับ..เครื่อง1600.. ตรวจสภาพ ค่าเสียหายครั้งละเท่าไหร่.. และต่อภาษี กี่บาทครับ.....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอก อรรถพล, 23 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามครับ..เครื่อง1600.. ตรวจสภาพ ค่าเสียหายครั้งละเท่าไหร่.. และต่อภาษี กี่บาทครับ.. ขอบคุณครับ..

1. พรบตรวจสภาพทำมาพันนิดๆ

2. 1500บาทไม่รวมค่าตรวจสภาพ

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ภาษี 600 พรบ 900 ตรอ 200

4. ชัดเจน..ขอบคุณทุกท่านครับ

5. อุ๊ย...ป้ายแดง

6. ผมพึ่งไปต่อมา1,861บ. รวมตรวจสภาพครับ

7. MaXz KJ

MaXz KJ Guest

0
    0
    0
    ทำสีใหม่หรอคับ ทำไมมันเงาเช่นนี้

8. คงเป็นรูปเก่าตอนที่เป็นป้ายแดงมั้ง

9. มรดกตกทอดจากแม่ยายครับ.. เอามาปลุกผี..

10. ป้ายแดง..วรจักรคู่ละ600ครับ55+

11. สีสวยดีครับ

12. สวยจังเลย

13. Pee Ton

Pee Ton Guest

0
    0
    0
  14. รุ่นนี้มีปัายแดงด้วย

15. จ่ายที่เดียวจบคับไม่ต้องไปเอง

16. ประมาณ 1700-1800 รวมพรบ.+ค่าตรวจสภาพด้วยครับ ภาษีอย่างเดียว 600

17. แต่ดูจากรูปแล้วตรวจสภาพไม่หน้าผ่านนะครับ ล้อล้น

18. ที่ผมว่าตรวจสภาพไม่หน้าผ่านเพราะ ดูล้อแล้วอาจจะขนาดเดียวกับของผม

19. เรียบร้อยครับ..ขอบคุณทุกท่าน

20. อุตส่าห์เปลี่ยนล้อไป..ล้อล้นกลัวไม่ผ่าน.. แม่งไม่เดินมาขึ้นนั่งรถผมด้วยซ้ำ555+.. เอาเล่มไป..จ่ายตังค์ ไล่กลับบ้าน

แล้วแต่ร้านครับ ที่ผมไปตรวจนี่ดูทุกจุด ไฟหน้าไฟท้ายไฟเลี้ยวแตรระบบเบรคหน้า-หลังท่อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้