ฝากพีๆ แนะนำ ในสิ่งที่สวยงามที่มันขาดหายไปหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Wuttisak Poopa, 7 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wuttisak Poopa

Wuttisak Poopa Guest

0
    0
    0
    ฝากพีๆ แนะนำ ในสิ่งที่สวยงามที่มันขาดหายไปหน่อยครับ

2. จากการศึกษาการทำงานของ "สปอยเลอร์" ในอุโมงค์ลม พบว่าสปอยเลอร์จะทำงาน ให้เห็นประสิทธิภาพได้ที่ความเร็วมากกว่า 160 กม./ชม. (100 ไมล์ / ชม.

3. วันหลังมาทดสอบกันครับ รถสวยแล้วครับ

4. หล่อๆแบบสะอาดตาครับแบบนี้ ^^ แต่แอบมี wing ซิ่งด้วย

5. Wuttisak Poopa

Wuttisak Poopa Guest

0
    0
    0
    อยากสเกิตหน้าใหม่อะพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้