ไฟแบตโชว์ เช็คโค็ด 12 21 47 21 55 อะไรเสียคับ แบตเสื่อม หรือ ไดชาร์จเสีย ขอบคุณคับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Bantoon Ketwong, 3 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bantoon Ketwong

Bantoon Ketwong Guest

0
    0
    0
    ไฟแบตโชว์ เช็คโค็ด 12 21 47 21 55 อะไรเสียคับ แบตเสื่อม หรือ ไดชาร์จเสีย ขอบคุณคับ

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ลองสตาร์ทแล้วถอดขั้วแบตดูครับ (ขั้วลบ) ถ้ารถดับก็ไดชาร์ท แต่ถ้าไม่ดับก็อาจเป็นที่เซ็นเซอร์ใต้ถาดแบตครับ ส่วนโค้ดที่ขึ้น ไม่มีปัญหาอะไรครับ ....

3. Bantoon Ketwong

Bantoon Ketwong Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณช่างเป้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้