เพื่อน ๆ ครับ ไฟเบรคมือกับไฟเครื่องมายตกใจ(อยู่คู่กัน)ของน้องออนกระพริบอ่ะครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Teera Sujitra, 4 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Teera Sujitra

Teera Sujitra Guest

0
    0
    0
    เพื่อน ๆ ครับ ไฟเบรคมือกับไฟเครื่องมายตกใจ(อยู่คู่กัน)ของน้องออนกระพริบอ่ะครับ ในคู่มือให้ไปเช็คน้ำมันเบรคก็เช็คแล้วครับปกติดีครับ แต่ะยังหระพริบอยู่ครับ น้องออนจะอบากจะบอกอะไรครับ ใครเคยเจอบอกด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    อยากรู้ว่าเวลาดึงเบรกมือ ไฟเบรคมือที่เรือนไมล์ยังติดอยู่ไหมครับ...

3. Teera Sujitra

0
    0
    0
    ไม่ติดครับ ดับสนิทเลยครับพี่เป้

4. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ถ้างั้น สายไฟที่ต่อตรงเบรกมืออาจจะหลุด แล้วพอเวลาวิ่งขั้วมันก็ไปโดนที่ตัวถัง(มันเป็นสายกราว์ด) พอไปโดนไฟมันก็กระพริบ ลองถอดที่ช่องเก็บของตรงเบรคมือออกดูครับ หลังเบรคมือจะมีสายไฟอยู่เส้นนึง มันอาจหลุด....

5. Teera Sujitra

0
    0
    0
    ครับผม ขอบคุณครับพี่เป้ เป็นไปได้สูงครับ เพราะบางครั้งเวลาไฟโชว์ที่เรีอนไมล์แล้ว ลองขยับก้านดึงเบรคมือแล้วมันดับครับ ขอบคุณครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้