พี่ๆคนไหนเจออาการเดียวกับผมมั่งครับ ไฟแบตโชว์ ขับประมาน10-20นาทีซาต์ปกติ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ชัยไง จะใครละ, 7 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคนไหนเจออาการเดียวกับผมมั่งครับ ไฟแบตโชว์ ขับประมาน10-20นาทีซาต์ปกติ อยากทราบครับว่าเป็นที่อะไร ไดร์ซาตหรืออาการเริ่มแรกของแบตเริ่มจะเสื่อมครับ

1. ใดชาจตเริ่มแสดงออกคับ

2. ครับๆไดร์เร่มออกอาการหรอครับ

3. ไดร์กำลังจะไป

4. Un Toy

Un Toy Guest

0
    0
    0
    ระวัง ล่าสุด ผม ดับ กลาง อากาศ รถเกือบชนตูด ..... อาการเดียวกะผม แนะนำ อย่าไปเสียดายรีบเปลี่ยนเลนคับ

5. Un Toy

Un Toy Guest

0
    0
    0
    อาการ ชาร์บ้างไม่ชาร์ บ้าง เกิดจากไดร์ชาร์ ผมก้อ ฝืนขับไปเลื่อย แบตไฟตก ตามด้วย ดับ...อันตรายมากคับ เปลี่ยนเถอะคับ เพื่อคนที่คุณรัก....อิอิ

6. ไดร์นีโอ 90 amp จบๆเหลือๆ

7. แสดงว่าไดร์ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากนะครับว่าแต่ไดร์นีโอนี้ใส่ลงไม่ต้องแปลงใช่เปล่าครับพี่

500

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้