มีพี่คนไหนทราบบ้างครับว่า zd นี่ต่อ speed meter เข้าที่ตรงไหน ^____^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nontapat TuTa Chuwongwut, 9 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    มีพี่คนไหนทราบบ้างครับว่า zd นี่ต่อ speed meter เข้าที่ตรงไหน ^____^

1. สงสัยต้องไปร้านแล้วหล่ะครับ

2. เครื่องอะไรหัวฉีดป่าว

3. หัวฉีดครับพี่

4. เดี๋ยวคงมีท่านอื่นมาช่วยตอบ รอหน่อยครับ รถผมคาบูเลยไม่ทราบ

5. เครื่องหัวฉีดถ้ายังเป็นไมล์สายเดิม ๆ รื้อเรือนไมล์ออกมา หาตำแหน่งสาย 2P มันจะอยู่บนปริ้นหลังเรือนไมล์แถว ๆ ไมล์วัดความเร็ว (2P คือสัญญาณความเร็วเข้ากล่อง)

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้