ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ พอดีพึ่งได้ลูกสาว b14 1999 AT 1600 cc...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Faii Boon-asa, 2 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Faii Boon-asa

Faii Boon-asa Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ พอดีพึ่งได้ลูกสาว b14 1999 AT 1600 cc มาแล้วอยากแต่งเพิ่มแต่ว่าไม่มีความรู้เรื่องรถเลย อยากรบกวนถามพี่ๆดังนี้ค่ะ 1.สี อยากทำสีรถใหม่แต่เลือดไม่ถูกระหว่างสีแดงสดกับสีดำอ่าค่ะและราคาแต่ละอู่ต่างกันเยอะมากบางที่บอก 10,000 , 15,000 , 28,000 บางที่ 3 หมื่นกว่า ราคาประมาณไหนที่พอสมเหตุสมผลบ้างคะ 2.รถติดแก๊สมีวิธีทำความสะอาดห้องเครื่องยังไงเพราะซื้อน้ำยาทำความสะอาดมาใช้แต่ปรากฏว่าไม่กี่วันฝุ่นจับแถมทำความสะอาดยากกว่าเดิม 3.หลังคาฝุควรทำอย่างไรดีคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

2. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    1.งบเท่าไรครับ คุยกับอู่ดูว่ามีเท่านี้ทำได้แค่ไหนแบบไหน 2.เช็ดน้ำธรรมดากับเป่าให้แห้งก็พอครับแต่ต้องทำประจำ 3.เปลี่ยนหลังคาใหม่ หรือ ซ่อม แต่ซ่อมโอกาสกลับมาผุอีกมีสูง

3. Faii Boon-asa

0
    0
    0
    งบทำสีไม่เกิน 30,000 ค่ะ แล้วถ้าเปลี่ยนหลังคาใหม่ราคาจะประมาณเท่าไหร่คะ

4. อยู่โซนไหนครับ

5. Faii Boon-asa

0
    0
    0
    ศาลายาค่ะ

6. โอ้ว ไกลเลย อู่ที่ผมทำอยู่ลาดพร้าวโชคชัย4^^

7. Faii Boon-asa

0
    0
    0
    อยู่ตรงไหนคะ เดี๋ยวปิดเทอมไปค่ะ เปลี่ยนหลังคา + ทำสี เท่าไหร่คะ

8. วันนี้ไปมิตติ้งมั้ยคับ....อิอิ

9. Faii Boon-asa

0
    0
    0
    ไม่ได้ไปค่า รอบหน้านะคะ ^^

10. นึกว่าไป...จะได้ไปพร้อมกันคับ...^_^

11. Faii Boon-asa

0
    0
    0
    ค่าาา รอบหน้านะขอร้าบ :)

12. Thawatchai Na

Thawatchai Na Guest

0
    0
    0
    ของผมใช้น้ำมัน91ล้างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้