สอบถามหน่อยครับ กันสาด b14กิ๊บครบ แล้วกิ๊บเอาไว้ยึดกับอะไร...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Watchara Jedai Aida Chaisopitvorakul, 3 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ กันสาด b14กิ๊บครบ แล้วกิ๊บเอาไว้ยึดกับอะไร แล้วต้องติดเทปกาวด้วยมั้ยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

1. กิ๊ปตามรูปอะ ส่วนยึดใช้กาวสองหน้าติดด้วยครับ

2. กิ๊บนี่ยึดกับขอบประตูใช่มั้ยครับ

3. มันเกี่ยวกับประตูไว้หน่อยนึง ผมว่ามีไม่มีไม่สำคัญ สำคัญ กาวสองหน้าต้อง 3M ไม่แดง ก็เทา

4. กาวสองหน้า เป็นตัวหลักมนการยึดครับ กิ๊บเป็นแค่ตัวช่วย

ครับผม ขอบคุณทุกท่านมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้