มิตรภาพ พี่น้อง ความรู้ แนวทาง เมื่อคืนมีครบเลยขอบคุณทุกท่านมากครับจากใจ ดลซัง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Donsan Lucino, 3 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
    มิตรภาพ พี่น้อง ความรู้ แนวทาง เมื่อคืนมีครบเลยขอบคุณทุกท่านมากครับจากใจ ดลซัง

2. พี่ไปสามทุ่มไม่เจอ

3. Donsan Lucino

0
    0
    0
    ตุ้ย น่ะจ๊ะ เจอซิพี่ผมยังยืนคุยกับพี่อยู่เลย พี่ขับ A/C94 สีแดงมาอ่ะ 55555

4. ไม่เจอได้ไง...555

5. Donsan Lucino

0
    0
    0
    Nusza Nakhonchaisri นั่นน่ะสิน้องนัท รึว่าพี่เปลี่ยน ลุคใหม่ไป Bank Vvl แบ้งยังจำพี่ไม่ได้เลย 5555

6. พี่ใช้ appอะไรทำภาพ ครับสวยดี

7. Donsan Lucino จำได้พี่5555 ผมทักพี่ไปรอบแรก แล้วก้หาไม่เจออีกเลย555

8. INae Ut-ang

INae Ut-ang Guest

0
    0
    0
    นั่งเมาส์กันอยุ่หลังรถครับ

9. Donsan Lucino

0
    0
    0
    ปรึกษา ปรมจารย์ นิดหน่อย

10. โทษๆชื่อคล้ายกะอีกคน ลูซิโน่เหมือนกัร

11. ไม่มีรถเค้า T-T ตะเตือนใต

12. เออจารปกติมาทุกครั้ง

13. ขอบคุณนะครับที่ ติดสติกเกอร์ให้ เจิ้น เตชะ ณ. สุวรรณ

14. ตุ้ย นะจ๊ะ กลับก่อนครับ ต้องเข้าเวร

15. Donsan Lucino

0
    0
    0
    เจิ้น เตชะ ณ. สุวรรณมีครับ

เห็น แว้ว มันมืดๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้