( ขอนอกเรื่องนิดนึงนะครับท่านประธาน ) พี่ ๆ น้อง ๆ ท่านใดที่มีความประสงค์จะร่วมบริจาก...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Loknarog Chichaclub, 14 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ( ขอนอกเรื่องนิดนึงนะครับท่านประธาน ) พี่ ๆ น้อง ๆ ท่านใดที่มีความประสงค์จะร่วมบริจาก สามารถบริจากได้ตามที่อยู่ในรูปเลยนะครับ ( ช่วยเหลือผู้ประสบอัคคีภัย อิสรภาพ ซ.18 เมื่อวันที่ 10 / 11 / 56 ที่ผ่าน )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้