พี่ๆคับ รถผม b20b รอบเดินเบา(เปิดแอร์) นิ่งดี แต่พอปิดแอร์รอบตกจนเกือบดับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย เพลินวาน รามหก, 14 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับ รถผม b20b รอบเดินเบา(เปิดแอร์) นิ่งดี แต่พอปิดแอร์รอบตกจนเกือบดับ เกิดจากสาเหตุอะไรคับ

1. Mot BlAck

Mot BlAck Guest

0
    0
    0
    กใช้แกสอะไรอะ

2. Mot BlAck

0
    0
    0
    มิกเซอร์ป่ะ

3. Mot BlAck

0
    0
    0
    ถ้าใช้แก๊สมิกเซอร์ลองจูนที่หม้อต้มดู เมื่อก่อนผมก็เปน

4. มิกเซอร์ พี่

5. จูนที่ตัวไหนคับพี่ ตัวที่ปรับปริมาณแก๊ส เข้าเครื่องป่าวคับ

6. จูนแก๊ส ล้างรอบเดินเบา ล้างกรองแก๊ส ล้างลิ้นปีกผีเสื้อ แค่นี้ก้อแจ่มคับผม

7. คับๆรถปกติรถทั่วไป ปิดแอร์รอบจะสูงกว่า รอบเดินเบาเปิดแอร์ใช้ป่าว คับพี่

8. รถผมตรงกันข้ามเลย อิอิ

9. Watz Katsu

Watz Katsu Guest

0
    0
    0
    ลองตั้งรอบรอบตรงปีกผีเสื้อดูคับ เผื่อช่วยได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้