พี่ๆคับ ใครมีกระจกบานหน้ากับบานหลัง มือสองไม่ได้ใช้บ้างคับ ราคาเท่าไหร่...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย น้าเอก น๊ะจ๊ะ น๊ะจ๊ะ น๊ะจ๊ะ, 14 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับ ใครมีกระจกบานหน้ากับบานหลัง มือสองไม่ได้ใช้บ้างคับ ราคาเท่าไหร่ บานหน้าและบานหลังเลยคับ pmราคา บอกทีน่ะคับ!!!

1. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    เบิกใหม่ก็ได้คับ บานหน้า 3000 ไม่น่าเกิน บานหลังก็พอๆ กันนะ

2. อยากได้มือสองถูกๆอ่ะคับผม จะเซฟราคาทำยังอื่นอีกคับพี่

3. Chalit Srilert

0
    0
    0
    เข้าไปอู่พี่เกนคับ มีทั้งหน้าหลังเลย แงะจากรถเลยคับ

4. Chalit Srilert

0
    0
    0
    พี่หนุ่มระเบิดรถอยู่อู่พี่เกนคับ

5. มีไลน์ติดต่อป่ะคับ พี่หนุ่มหรือพี่เกนอ่ะคับ

6. Chalit Srilert

0
    0
    0
    มีเบอร์ในกระทู้คับ

7. ขอบคุนคับผม

8. 085-825-0980 P'เกณ

9. Chalit Srilert

0
    0
    0
    ต้องคุยราคากะพี่หนุ่มก่อนนะ พี่เกนแค่ถอดให้

เอาของ 88-89อ่าคับผม มีไหมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้