เมื่อกี๊แอบสั่งสอน NISSAN ALMERA ไปหนึ่งดอก เพราะเตรียมจะลงทางด่วน ผมโดนดันตูดไป 3 รอบ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Vertex Sahawongwattana, 16 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อกี๊แอบสั่งสอน NISSAN ALMERA ไปหนึ่งดอก เพราะเตรียมจะลงทางด่วน ผมโดนดันตูดไป 3 รอบ ไม่รู้มันจะรีบไปไหน เลยจัดให้ ณ โค้งทางลงที่ผมคุ้นเคย @70 km/h เสียงยางร้องโหยหวนตลอดโค้ง แก้พวงมาลัยนิดๆ ตอดโค้งเช่นกัน พอจบการแสดง ก็หันไปมอง อยู่ห่างจากผม 30 m ได้ แหม่......นึกว่าจะตามมาดันในโค้งต่อ อิอิ

1. Jump Gear

Jump Gear Guest

0
    0
    0
    ตามนั่นเลย555

2. ผมได้เปรียบเพราะ โค้งนี้ผมเข้าด้วยความเร็ว 70 มานับครั้งไม่ถ้วน เกินจากนี้สัก 80 ผมว่ามันก็เข้าได้ แต่ผมฝีมือไม่ถึง 55555 เอาแค่นี้พอ

3. บ๊ะ เอาซะร้องเลย 555

4. มันเป็นไปตามที่ผมคาดไว้ทุกอย่างเลยครับน้าเแอ๊บ ว่าเขาจี้ติดตูดผมมาจนถึงหัวโค้ง ด้วยความเร็วระดับนั้นเขาต้องแตะเบรก แต่ผมไม่แตะ แถมเติมคันเร่งเพิ่มช่วงกลางโค้งไปจนสุดปลายโค้งอีกตะหาก

5. เสียวไม๊ล่ะ

6. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    55555 LM703 สบายโลด

7. ทาคูมิ..แห่งเทือกเขาอากินะ ยังชิดซ้าย! เจอ Accord 88-89 club โค้งที่ควมเร็ว70km เงิบไปเลย...555

8. โอย.......อย่าเทียบกับทาคูมิ ผมอ่อนหัดกว่าเยอะ ส่วน ALMERA น่ะเงิบจริง เพราะเขาคงไม่เคยเข้าแบบผม จ่ายค่าทางด่วนเสร็จก็ไม่เห็นมาจี้ติดตูด หายไปไหนไม่รุ ผมเสียวทุกครั้งล่ะครับน้าแอ๊บ เพราะรถมันเริ่ม slide ต้องแก้พวงมาลัยตลอดเลย.... 55555

9. สีขาวเปล่า อิอิ จะเข้าไปทักดันหนีไปซะได้ อิอิ ขอดันตูดน่อยก้อม่ะให้

10. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เข้าโค้ง เป็นร้อยก็ไม่หลุด ขอยางยี่ห้อดีนิดนึง บวกกับทักษะที่ค่อยค่อยฝึก

11. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ก่อนจะเข้าไปในโค้ง ให้ยกคันเร่งนิดนึงในช่วงการหักพวงมาลัย ให้กริ๊พของยางได้ทำงานกับผิวถนนในช่วงที่จะเข้า พอกริ๊พของยางได้สัมผัสและทำงานแล้ว ก็ส่งคันเร่งต่อเนื่อง ได้จนพ้นโค้ง

12. Mongkol Thongmee

Mongkol Thongmee Guest

0
    0
    0
    พี้เอ้มานั่งรถผมนะเดี๋ยวผมโชว์เอง อิอิ

13. สีขาวด้วยน่ะสิน้าแม๊ก.....

14. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    งั้นเดิมๆด้วยเปล่าถ้าเดิมๆ+ของเต็มรถใช่เลยรถน้าแม็ก 555555

คันน้าไล่ กัดตูดแต่เฉพาะคนขับ ที่เปนผู้หญิงนะ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้