[Help] รถผม acc 88 เวลาเครื่องร้อนสตาร์ทไม่ติด เครื่องคาร์บูครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย donkeyfools, 20 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. donkeyfools

donkeyfools New Member Member

1
    0
    0
    เวลาเครื่องร้อนสตาร์ทดังๆเก็กๆๆ เกจ์ความร้อนปกติ เครื่องใช้น้ำมัน ไม่ได้ติดแก๊ส ต้องรอให้เครื่องเย็นลงถึงจะสตาร์ได้
    พอจะมีแนวทางแก้ไขปัญหาก่อนมั๊ยครับ เอาแต่ให้สตาร์ทติดง่ายก่อนเพราะต้องใช้รถ แต่มีแผนจะวางเครื่องใหม่อยู่ครับรองบอยู่

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ใช่คันเดียวกับที่ถามในเฟส หรือป่าวครับ ที่แก้ปัญหาไปได้เรียบร้อยแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้