หวัดดีปีใหม่คร๊าบบบ

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย ไอวี่ 555 ตอนนี้ขับcโว้ยย, 31 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    อีก2ชั่วโมงกว่า(เกือบ3อ่ะ)ก็จะถึงปีใหม่แล้ว
    ชาวAbandoNก็ขอสวัสดีปีใหม่เลยแล้วกันนะครับบบบบ:D:D:D

1. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    เช่นกันขอให้มีความสุขมากๆนะครับ :D

2. Vad

Vad New Member Lady Member

210
    1
    0
    เช่นกานค่ะ ขอให้มีความสุขกันทุกคนเลยนะคะ
    รวมทั้งชาววีออสด้วยมีความสุขกันมากๆๆนะคะ ขอให้สมหวังกันทุกคนเลยนะคะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้