ขอถามเรื่องเกียร์กับเฟืองท้ายทีครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย silpipe, 16 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. silpipe

silpipe New Member Member

4
    0
    0
    เฟืองเกียร์ของ ขับหลังหรือขับ4 เอาเฟืองเกียร์ ไส้มันอะครับ (เรียกไม่ถูก) เอามาใส่ขับหน้าได้ไหม
    เฟืองท้ายเช่นกันครับ เอาเฟืองของขับหลังหรือขับ4 มาใส่ขับหน้าได้ไหม

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    คุณไม่ได้บอกว่า มันเป็นของรถอะไรยี่ห้ออะไร

ถ้าเป็นของยี่ห้อเดียวกัน ก็อาจจะสามารถมาใส่แทนกันได้ แต่ถ้าคนละยี่ห้อไม่น่าจะใส่กันได้เลย

3. silpipe

silpipe New Member Member

4
    0
    0
    ขอโทษครับๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้