อยากใส่ยางลดเสียง แนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย kunthana, 11 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kunthana

kunthana New Member Member

4
    0
    1
    มีใครติดพวกยางลดเสียงรบกวนบ้างไหมครับ ช่วยแนะนำยี่ห้อที่ใช้ทนๆซับเสียงดีๆให้หน่อยนะครับ

2. zmms

zmms Member Member

12
    0
    6
    ผมติดเทปยาง 3เอ็มครับ เทียบกับยางม้วนแบบถูกๆความแข็งแรงต่างกันมากครับ แบบดีกน่อยเนื้อยางจะนิ่ม ยืดหยุ่นกว่า ปิดประตูไม่ยาก แบบม้วนผมเคยใช้อยู่ 2-3 ปีก็ขาดครับ ยี่ห้ออื่นๆไม่เคยใช้เลยไม่รู้แต่ราคาใกล้ๆกันผมเลือก 3เอ็ม

3. kunthana

kunthana New Member Member

4
    0
    1
    ราคาเท่าไหร่ครับ ใช้เยอะไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้