แย่จัง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kenta Ballboy, 1 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    แย่จัง

2. บี ควิค ผมใช้บริการแค่เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องเท่านั้นจริงๆ อย่างอื่นผมไม่ให้ทำ บอกตามตรงไม่มั่นใจในฝีมือ เวลาเข้าเปลี่ยนถ่ายน้ำมัน ชอบมาบอกว่าโช็คเริ่มไม่ดีบ้าง ยางหุ้มเพลาจะขาดบ้าง(ทั้งที่เปลี่ยนมาไม่ถึงเดือน เพียงแต่เลอะโคลน) ชวนเปลี่ยนโน้น เปลี่ยนนี่ ผมบอกไม่เป็นไร ผมมีร้านประจำ ทำเฉพาะที่ผมแจ้งพอ

3. ขอบคุณที่นำมาแชร์ครับ

4. Jon Kug

Jon Kug Guest

0
    0
    0
    อย่างงี่ก้อมีด้วย?

5. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    โลดนี้มันช่างกลนัก

6. Hksushi Ezzx

Hksushi Ezzx Guest

0
    0
    0
    สุดยอด บี ค.ที่เชียงใหม่ก็เป็น ฟันเลือดสาด ชื่อเสียงสุดยอด มีแต่คนมาบอกอย่าไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้