อยากติดหลังคาเหล็กสามมิตร เค้าจะเจาะรถผมไหมคับ

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย blackholedell, 7 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. blackholedell

blackholedell New Member Member

8
    0
    0
    กลัวรถเป็นรอยคับ ถ้าเกิดติดหลังคาเหล็กแล้วโดนเจาะกระบะ ถ้าเอาหลังคาออกรถจะเป็นรอยไหมคับ

2. viva

viva New Member Member

20
    0
    0
    เดี๋ยวนี้ยังมีแบบต้องเจาะกระบะอีกหรอเนี่ย

3. zupercat

zupercat New Member Member

15
    0
    0
    รถผมติดมาก็ไม่โดนเจาะนี่ ไม่เป็นรอยด้วย ช่างเก็บงานละเอียดดีมากครับ

4. Bright

Bright New Member Member

4
    0
    0
    เดี๋ยวนี้เค้าไม่เจาะกระบะกันแล้ว รถไม่เป็นรอยหรอก เพราะเค้ายึดติดกับไลเนอร์กระบะ เพราะว่าเค้าก็คงอยากให้คงสภาพรถไว้อะแหละ ไม่ต้องกังวลเลย แต่ถ้าไม่แน่ใจก็ก็ถามช่างก็ได้คับว่าเจาะกระบะหรือเปล่า

5. vampries

vampries New Member Member

3
    0
    0
    ถ้าเจาะ ก็คงไม่มีใครอยากติดหรอก กลัวแบบไปขายต่อแล้วไม่ได้ราคา ไม่เจาะพอถอดออกละขายต่อราคามันดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้