มิตติ้งย่อย Gang Rama7 มากันเยอะและอบอุ่นมากครับขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกคนครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Arnon Non Sirebut, 24 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    มิตติ้งย่อย Gang Rama7 มากันเยอะและอบอุ่นมากครับขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกคนครับ

1. อยากไปด้วยใว้ครั้งหน้าเน้อ

2. ห้ามพลาดนะครับคุณดุ๊ก

3. จะพยายามเลยคับพี่ 555

4. Tree Teerapol

Tree Teerapol Guest

0
    0
    0
    พี่ดุ้ก มาเลย อย่าพลาดเปิดฝาโปงทิ้งไว้นะ ไม่งั้น ท่อกลองเปลือย หายแน่ๆ จ้องอยู่ 555

5. เอาแล้วววว

6. จ๊ากกกก....ซื้อไปให้เลยดีก่ามั้ย 555...

7. ไปวันไหนบอกล่วงหน้าหน่อยนะ ต้องวางแผนเรื่องเวลางานก่อนคับ

8. ได้เลยครับลูกเพ่่

9. แกงค์ Rama7 ยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับไว้มีการเคลื่อนไหวครั้งหน้าจะแจ้งให้ทราบครับ

10. แต่ที่พลาดไม่ได้คืออาทิตย์หน้านะครับ การรวมตัวครั้งยิ่งใหญ่อีกครั้งของsunny-thailand ที่เมก้าบางนา ไปกันเยอะๆนะครับพี่ๆน้องๆ

11. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ถูกต้องนะคร๊าบ ยังไงก็ Sunny-thailand ครับ

12. Thapanapong Sun

Thapanapong Sun Guest

0
    0
    0
    ไปจอดกันตรงไหนอ่ะครับ ^^

13. ดาดฟ้าลาดจอดรถเซ็นทรัลรัตนาธิเบต ครับ

14. Thapanapong Sun

Thapanapong Sun Guest

0
    0
    0
    เพิ่งไปมาแท้ ๆ พลาดเลย

15. Zone นี้เค้าเยอะจริง ผมวิ่งเส้นแจ้งวัฒนะ บ่อยๆ มิน่า B14 เพียบเลย อิอิ

16. ผมก็วิ่งบ่อยแจ้งวัฒนะ ฮ่าๆทำงานแถวนั้น

17. เจอทักทายกันบ้างนะครับ B14 หน้า N15 ครับ 555+

18. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    ไปกันเยอะดี ถ้ามาโซนอื่น ขอให้มาเยอะๆ กันอย่างนี้นะครับ จะได้ สนุกสนาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้