ชื่อ เชน อยู่ ศาลายา ครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 30 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากมีกลุ่มมีก๊วนบ้างอ้ะครับ 085-933-8882 เชนครับ

1. Facebook : ชุติเทพ ธัญญาวัฒนา @ เรยครับ

Facebook : ชุติเทพ ธัญญาวัฒนา @ เรยครับ

2. Ton Banana

Ton Banana New Member Member

16
    0
    0
    ผมต้นครับอยู่คลอง3รังสิตครับยินดีครับ View attachment 1759617

3. ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ ผมรักทุกๆคน เหมือนเบิร์ด ครับ

- - - Updated - - -

ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 ตุลาคม 2012
  4. lamanojane

lamanojane Member Member

230
    0
    16
    เสา-อาทิต พวกผมจะนัดกัน พูดคุย แลกเปลี่ยน ทำรถ กันที่ ซอย อบต.ศาลายา ครับ
    เชิญมารู้จักกันนะคับ

5. chaiwat grinsrithong

chaiwat grinsrithong New Member Member

64
    0
    0
    ตามนั้นครับ..

- - - Updated - - -

ตามนั้นครับ..

ติดต่อสอบถามครับ

ที่นั่นเป็นอู่ซ่อมด้วยไหมครับ หรือรับเปลี่ยนรับทำหรือให้คำแนะนำก็ได้ ใช้หน้าแหลมเหมือนกันครับ มีปัญหาจุกจิกกวนใจมาตลอด อยากทำโน่นอยากทำนี่ คนใช้หน้าแหลมด้วยกันจะเข้าใจกันดี รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้