ขออยู่ OSAMA\ ด้วยคนได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Colt Power, 8 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    เห็น รถในทีม OSAMA\ สวยๆแรงๆ ทุกคันเลยครับ
    ผม อยากอยู่ OSAMA\ ด้วยคน ต้องทำงัยมั่งครับ

2. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    บันเทิงปาย ดิครับ

3. Colt Power

451
    5
    0
    หมายความ ว่าอาไรครับ
    ไป Meeting เมื่อไหร่ เดี๋ยว ผมขอไป แนะนำตัวให้รู้จักนะครับ :) :) :)

4. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    สวัสดีครับ ผมแจ๊คครับ ติดตามข่าวสารการมิตติ้งได้จากบอร์ดนี้เลยครับ มิตติ้งไม่บ่อย แต่นอกรอบกันบ่อยครับ

5. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    สวัสดีครับ ผมแมนครับ ทีมนี้อยู่กันแบบเพื่อน พี่ น้อง รักความบันเทิงครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ รอท่านประธานโอ๊ตมาตอบอีกทีน่ะครับ

6. Colt Power

451
    5
    0
    นอกรอบกันเมื่อไหร่อ่ะครับ
    แล้ว บันเทิงนี่คือ ไปเที่ยวใช่มั้ยครับ
    งั้น ผม ขอไปบรรเทิงกับท่าน MAN_OSAMA\ ด้วยคนนะครับ

7. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ถ้าจะมาบันเทิง นะครับ ขอความกรุณา ทำคอให้แข็งๆ มิฉะนั้น อาจจะกลับบ้านไม่ได้ นะจ๊ะ พี่น้อง อิ อิ

8. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    มานั่งข้างๆผมกับน้องอ้วนเลยท่าน

9. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: จัดไปอย่าหยุดยั้งครับพี่ สู้โว้ยๆๆๆ:teeth:

10. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    แ น ะ นำ ตั ว ด้ ว ย คั บ

ป ล . O S A M A \ อ ยู่ กั น แ บ บ พี่ ๆ น้ อ ง ๆ คั บ............เ ข้ า ง่ า ย + อ อ ก ย า ก คั บ

ยิ น ดี ที่ รู้ จั ก คั บ

แก้ไขล่าสุด: 9 กรกฎาคม 2007
  11. Marut & T

Marut & T New Member Member

186
    5
    0
    ยินดีคับ..........ที่ได้รู้.....แต่โหด..มัน..เสี้ยว.........ต้องฝึกงาน...3..เดือนก่อน

12. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    สวัสดี ครับ ผมชื่อ หนูหน่อง โอซามา ครับ ชอบความบันเทิง มาแจมกะพวกเรารับรองไม่ผิดหวังค้าบ...เดี๋ยวให้ท่านแมนรับน้องให้นะครับ..

13. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    หวัดดีครับ ชื่อ หมูบิน ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

14. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อิ อิ มี Mitsu อีกคันแล้ว......

Super Colt .............

15. Colt Power

451
    5
    0
    มาช่วยเพิ่มพลัง Mitsu ด้วยคนนะครับ

16. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    เดี๋ยวรับน้องเอง กรั๊กกกกกก

17. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    จัด+++ไป+++

18. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    อย่าให้เสีย จ้า พี่ อิ อิ

19. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    จัดปาย จ้า..............
    เสี่ยแมน จัดหน่อยครับ อิ อิ

20. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    เดี๋ยวเจอกันแน่นอนครับ แล้วจะเหนื่อยกันทุกท่าน คริคริ ให้เวลาพักผ่อนกัน2วันน่ะครับ 555

21. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ขอให้มาไวๆเหอะ อยากจะเมาแล้วเนี่ย อิ อิ

22. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    หนู.......เพลีย

23. chang

4,985
    57
    48
    จัดไปครับ อย่าไปยั้ง ...............

24. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    เตรียมตัวครับพี่น้อง

25. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เตรียม ตั้งนานแล้วจ้า พร้อมตลอดเวลา

26. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    จ ะ ล้ า ง ร อ น ะ คั บ

27. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    จะอ้วก รอเลยนะ..

28. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เตรียมถุงไว้ด้วยนะพี่อะ เดี๋ยวแอบไป อวก อีก ไม่เอาแล้วนะพี่

29. [--StaND^AloNE--]

[--StaND^AloNE--] New Member Member

236
    1
    0
    ดีคับ...ผม..แบ้ง.คิคาปู้ ..ใครจะเอาถุงบอกได้นะ

30. Colt Power

451
    5
    0
    ไปด้วยคนครับท่าน ท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้