เปลียนเกี่ยร์้ honda city type z

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Ozone, 16 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ozone

Ozone New Member Member

2
    0
    0
    จะเปลี่ยนเกียร์คับจากออโต้เป้นเกียร์ธรรมดา
    เครื่องเดิมรผมคือ b15bมันสามารใช่เกียร์hondaรุ่นไหนใส่กันได้บ้างคับ
    เเล้วราคาเท่าไรคับต้องเเปลงอะไรบ้างคับแล้วไปหาชื้อที่ไหนไม่มีความรู้เลยคัฟ

2. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    D15 Vtec , D15 Carbu, D16(อันนี้ไม่แน่ใจ) จบรวมขาเบรคขาคลัชท์ คันเกียร์ ฯลฯ ประมาณ หมื่น +-นิดหน่อย แล้วแต่ได้ของมาเท่าไหร่ครับ

3. lek_M

lek_M New Member Member

125
    10
    0
    ถ้าเปลี่ยนเป็นเกียร์ ธรรมดาแล้ว เกียร์ auto ไม่ได้ใช้ บอกผมนะครับ สนใจครับ ขอบคุณครับ

4. Ozone

Ozone New Member Member

2
    0
    0
    ได้คับรอหาเกียร์เดิมได้ก่อนคัฟ

5. kongkame

kongkame New Member Member

3
    0
    0
    ผมมีเกียร์ธรรมดาตรงรุ่นของ city type z ครบๆ สรใจ 0837042779

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้