ถามเรื่องเฮดเดอร์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย The TUM EH9, 6 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The TUM EH9

The TUM EH9 New Member Member

89
    1
    0
    ผมใช้ D16Y8 m/t พอดีไปได้เฮดเดอร์มา แต่ดันไม่มีรูเซ็นเซอร์ มีวิธีแก้บ้างไหม
    ถ้าต้องเจาะรู ควรเจาะที่ตำแหน่งไหน เพราะสายเซนเซอร์มันสั้น หรือต้องต่อสายให้ยาว
    หรือไม่ต้องใส่เซนเซอร์ไปเลย จะได้ไหม ใครเคยทำแล้วช่วยบอกด้วยครับ

2. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ของผม เฮด 4-2-1 เจามาตรงที่รวม 2 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้