grandis 4 ประตู จเปลี่ยนเฮดเดอร์ กับท่อสูตร ครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 7 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้ผมใช้ grandis 2006 เเล้วอยากทำให้รถเเรงขึ้นโดยไม่พึ่ง turbo เลยไปถามทางร้านมา ร้านชื่อ cm muffler ทางร้าน บอกว่า ให้เอา เเคทออก ละก็จะปลี่ยน เฮดเดอร์ กับ ท่อสูตร มิซซู ครับ เขาตีราคาทั้งหมดมา 5000 ครับ อนากทรายว่า ถ้าทำ เเล้วผลจะเป็นอย่างไร เเละราคานี้เเพงไปรึเปล่าครับ

1. ป.ล. ผมพึ่งไปทำปั้ม ที่ เชียงใหม่ดีเซล มา เเต่ทำเเล้วไม่รู้สึกเเตกต่างจากเดิมเลยครับ

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ผมว่าแค่เฮดเดอร์กับท่อสูตรไม่น่าจะเห็นผลอะไรมากมายครับ ส่วนเรื่องราคาไม่กล้าฟันธงครับ กลัวเจอตอ

3. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ใส่โบเถอะคับ โบเดิมก็ยังดีคับ ประหยัด อัตราเร่งดีกว่าแน่นอนคับ ราคาพอกัน ไม่จุกจิกเหมือนพวกที่ทำเยอะหรอกคับ
    ปล.แล้วพี่จะบอกว่า รู้งี้ใส่ตั้งนานแระ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เหรออออออ อิ อิ อิ

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    คิดอยู่เหมือนกัน แต่ไม่กล้าแนะนำครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้