เครื่อง D16Y8 ชนเกียร์ MT ของอะไรดีสุดครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Pikba, 17 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    เครื่อง D16Y8 ชนเกียร์ MT ของอะไรดีสุดครับ

(ไม่พูดถึง LSD นะครับ)

1. D16Y8 ตรงรุ่น
    2. D15B หัวฉีด
    3. D15B คาบู
    4. อื่นๆ

2. sinlapachai

sinlapachai New Member Member

25
    0
    0
    ส่วนตัวคิดว่า ตรงรุ่นดีที่สุดคับแต่ของผม ชน D15B มาคับ

3. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ถ้าจะเอามันส์ด้วย ก็ต้องเกียร์โคลสครับ ตอนนี้กำลังคิดเหมือนกัน ว่าจะไปแคมคู่ดีมั้ย

4. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    รูปรถในช่องลายเซนต์น่ารักมากเลยครับ ยี่ห้ออะไรครับนั่น? เดาไม่ถูกเลย...เท่ห์คอดๆ

5. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    Mini Austin Mark 3 ครับ

6. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เกียร์อะไรก้อได้ขอให้สภาพดี

7. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    จัดพี่วอ จัดเลยคับคันนี้ รับรอง คันนี้ขับมัน ยังคิดถึงมันอยู่เลย ไม่น่าขายไปเลยตรู :cry:
    แต่หารถแท้ๆถูกต้องยากหน่อยนะ แค่เล่มยังขายกันเป็นแสนอัพ

8. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    โหพี่.....เล่นมากี่คันแล้วเนี่ย...เท่าที่รู้ก็คาริเบี้ยน, อีคาร์ , อันนี้ข้อมูลใหม่เลยนะเนี่ย....เปลี่ยนแนวกันมั๊ย?

9. visionchill

visionchill New Member Member

4
    0
    0
    เท่าที่ถามพวกอู่โมเครื่องทำรถแข่งมานะครับ เขาบอกว่า เกียร์ คาร์บู ของ d15b อัตราทดจะจัดสุดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้