ถาม TV ติดรถยนต์มือ 2 ญี่ปุ่นหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย puky, 12 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    ถาม TV ติดรถยนต์มือ 2 ญี่ปุ่นหน่อยครับ บางตัวมันรับ GPS ได้ด้วย เห็นขายไม่แพง ไม่รู้มันใช้บ้านเราได้ไหม ต้องจูนเหมือนวิทยุไหม ครับ

2. Xacti

Xacti New Member Member

25
    0
    0
    gps ยี่ปุ่นกับบ้านเราใช้กันไม่ได้ครับ

3. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    ขอบคุณครับ ยังนึกว่าจะโหลดโปรแกรมแผนที่ได้เหมือนมือถือ หรือ อุปกรณ์รับ gps ทั่วไป ได้ เปิดราคามาประมาณ 1000-1500 เห็นแล้วอยาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้