สวัสดีครับ ผมกำลังจะมาเป็นสมาชิก ใหม่นะครับ ตอนนี้กำลังรอรถอยู่ครับ nv ปี 2002...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย งอมแงม รงค์ ปึ๋ยย, 27 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ ผมกำลังจะมาเป็นสมาชิก ใหม่นะครับ
    ตอนนี้กำลังรอรถอยู่ครับ
    nv ปี 2002 น่าจะเป็น queencab แต่ใส่หลังคา
    คล้าย วิงโร๊ด ผมก็ไม่ค่อยรู้จัก
    เกียร์ธรรมดา สี บรอนเงิน ครับ
    ได้รถมาแล้วจะมาลงให้ดูนะครับ และขอคำแนะนำด้วย ^_^

1. Ton Nv

Ton Nv Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้