ยาง Kumho KU23 VS KU31 ตัวไหนดีกว่ากันครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Kumha, 26 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kumha

Kumha Guest

0
    0
    0
    กำลังจะเปลี่ยนยาง พอดีอยากลองเล่น Kumho กำลังตัดสินใจอยู่ 2 รุ่น
    KU23 กับ KU31 ตัวไหนดีกว่ากันครับ ราคาไม่หนีกันมากเท่าไหร่ รบกวนด้วยครับ

2. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ผมก็พึ่งได้มีโอกาศใช้ยี่ห้อนี้ รุ่น KU31 ด้วยราคาที่ค่อนข้างไม่แพง ตอนนี้ใส่ได้ไม่ถึงเดือน แปลกใจเหมือนกัน ค่อนข้างนุ่ม และเงียบ ต้งรอดูระยะยาวๆครับ จะเป้นเหมือนแรกๆมั้ย อต่ยอมรับว่าคุ้มค่าตามราคาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้