ผมกำงลังจะเป็นส่วนหนึ่งของตำนานsportคราบบบฝากเนื้อฝากตัวด้วยคราบพี่ๆ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย soodman, 8 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soodman

soodman New Member Member

3
    0
    0
    หวัดดีครับพี่ๆทุกคนคือผมกำงลังจะซื้อ celicaตากลมนะครับอยากรู้ข้อดีข้อเสียนะคราบพี่ๆคนใดรู้ช่วยทีคราบบบบบบบ:)

2. kook_celica

kook_celica New Member Member

7
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ CELICA เป็นรถที่ดีคับ รูปทรงก็ยังดูสวย กินน้ำมันขึ้นอยู่ที่เท้าคับ แต่ก็รับได้คับ และความสมบูรณ์ของเครื่องด้วยคับ...ถ้าดูแลรักษาเครื่องยนต์ตามระยะก็ไม่ค่อยมีปัญหาคับ...ส่วนความแรงก็ปรูดปราดใช่ได้คับ ส่วนของแต่งก็มีให้เลือกพอสมควรคับ เช่น GT4 บางอย่างง่าย บางอย่างก็หายากคับ ยังงัยได้รถแล้วอย่าลืมเข้าคลับนะคับ เวลาจะซื้อพยายามดูเยอะๆนะคับ CELICA มี 2 แบบนะคับ ปี94-95 กันชนมีช่องเดียวคับ ไม่มี AIR BAG เบาะคนละลายกับปี 96 UP คับ ถ้าเป็นปี 96-98 กันชนจะเป็น 3 ช่องคับ มี AIR BAG ขอให้ได้รถเร็วๆนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 ธันวาคม 2005
  3. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    ดีครับ

พี่ๆ ในนี้อบอุ่นครับ อิอิ

ผมเองก็เพิ่งได้รถมา

4. Thi64

Thi64 New Member Member

23
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ถ้าอยากทราบข้อมูลขอเชิญไปที่เว็บไซด์ของเรานะครับ อย่าลืมสมัครสมาชิกด้วยนะครับ มิเช่นนั้นจะมองไม่เห็นภาพที่โพสกันไว้นะครับ

http://www.celica-club-thailand.com/

5. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    มันก็มีสาระเหมือนกันแหละครับเพียงแต่บอร์ดนั้นดูเป็นบอร์ดของคลับจริงๆซึ่งจะแบ่งเป็นหมวดย่อยอย่างเป็นทางการคือพูดง่ายๆว่ากว้างขวางกว่าและเพียบพร้อมในการค้นหาข้อมูลหรืออัพเดตง่ายกว่าจึงมีทุกเรื่องทั้งสนทนาพูดคุยคลายเครียดแก้ไขปัญหาต่างๆก็คงต้องเปิดอ่านให้ถูกหัวข้ออ่ะครับลองเลือกอ่านดูสิครับก็ดูทั้งสองบอร์ดแหละครับ แล้วคุณจะชอบบบบบบ อิอิ :D :D

6. NU_Celica

NU_Celica Guest

0
    0
    0
    เห็นด้วยกับคุณหนุ่ยครับ

7. Thi64

Thi64 New Member Member

23
    0
    0
    ครับคุณ artit เข้าบอร์ดไหนก็ได้ครับ Celica Club เหมือนกันครับ บอร์ดโน้นจะดูเป็นกันเองมากกว่าอ่ะครับ เหมือนพี่เหมือนน้องคุยกันได้ทุกเรื่อง ทั้งมีสาระและไร้สาระ (อาจจะไร้สาระมากกว่า อิอิอิ) ถ้าว่างก็ขอเชิญละกันนะครับ

8. saad

saad Guest

0
    0
    0
    ได้มาแล้วคราบเจน1

พี่ๆๆครับมันเป็นตากลมเจน1อะครับราคาประมาร45000บาทพี่ว่าราคาเปงไงครับแล้วผมต้องมาทำตรงไหนเป็นพิเศษไหมครับแล้วถ้าจะวางเครื่องใหม่ควรเปงตัวไหนดีครับบบบช่วยตอบด้วยคราบบบบบบบบขอบคุณคราบบบ

9. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ต่อเล็กหรือใครก็ได้ มาตอบหน่อยเร้ว :)

10. bank aie-ki

bank aie-ki New Member Member

80
    1
    0
    ft

ขับ celica แล้วหล่อครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้