น้าฟิวครับ รบกวนถามเรื่องเครื่องบินครับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย CARINA, 14 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ของมีคมที่จะเอามาตัดสายอันนี้ เราจะเอาจากตรงไหนอ่ะครับ

2. feelgood

feelgood Well-Known Member Privilege

1,874
    69
    48
    เขาเรียกว่า Raft - Knife โห...ความจริงเขาไม่ให้บอกนะ ถ้าอยากรู้ต้องพยยามหาลูกเรือมาเป็นแฟนแล้วหลอกถามเอาทีหลังก็ได้ อย่าถามตอนกำลังบินนะ เด๋วโดนดีดลงจากเครื่องเอาง่ายๆ ฮ่าๆๆๆๆ ไหนๆก็ไหนๆลองดูจากภาพปลากรอบก็แล้วกัน น่าจะเข้าใจได้เอง สรุปผมไม่ได้บอกนา :cool: ที่เห็นนั่นรุ่นโบราณแล้วละ รุ่นใหม่เขาออกแบบให้ใช้ประโยชน์ได้เฉพาะตามวัตถุประสงค์ คือเอาไว้ตัดอย่างเดียวไม่งั้นก็เอาไปเขวี้ยงหัวหมา

3. มันเป้นฟามลับใช่ป่ะน้า 555+

อ้ายนี้อยากรู้ไปทำไมว่ะ

4. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ตอนแรกนึกว่าให้เอาฟันแทะ

5. CARINA

6,061
    165
    63
    ขอบคุณครับน้าฟิว คือพอดีเห็นแล้วก็สงสัยว่าในชั่วโมงคับขันจริง

มันน่าจะหายากมั้ยอ่ะครับ
    :D

เอาไว้จี้แอร์ไป อึ๊บในห้องน้ำไง หึหึหึ

6. จะกล้าทำหรออออออออออออออออออ เอ๊ะๆๆๆ หรือว่าจะมีเวลาได้ทำหรออออออออออออ 55+

7. CARINA

6,061
    165
    63

กล้า

ถ้าเมียไม่ไปด้วยอ่ะนะ หึหึหึ

8. อ๋อ.....................หรอออออออออออออออออออออออ

9. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้