เพื่อนๆพี่ๆ มีใครอยู่พระประแดง ปู่เจ้า สำโรง สุขสวัสดิ์ บางนา ศรีนครินทร์ ประมาณนี้ มารายงานตัว แนะ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย NIIGATA, 5 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    หวาดดีคับ ชื่อ Golf คับ
    อยู่ พระประแดง คับ

ขับกระบะตอนเดียว Toyota ไมตี้ 4 ข. เดิมๆโรงงาน

พี่ๆเพื่อนๆเจอกัน บีบแตรทักทายกันได้คับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 เมษายน 2010
  2. สวัสดีครับ ไม่ได้อยู่แถวนั้นเลยแต่ใช้เส้นทางนั้นทุกอาทิตย์ครับ

ชื่อตี๋ครับ

อยู่ลาดกระบัง - สาธร

ใช้ สตาร์ด้า สีดำ เครื่องเดิมตุกติก

เจอผมเข็นตามสบายครับ อิอิ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    UP...

สวัสดีครับผมอยู่แถวศรีนครินทร์ครับ อยากเข้าร่วม MINITRUCK CLUB ด้วยครับ...

4. สวัสดีครับ เข่งครับ

อยู่บางนา-ตราด กม26

ใช้ไมตี้ เดิมสนิท

เจอทักได้ครับ แต่อย่าดัน ผมหนีไม่ออก5555 หิหิ...

5. pba

pba Member Member

55
    1
    8
    อยู่ ซ.เดียวกับผมเลยคับ แล้วคุณ Golf อยู่ตรงไหนคับ
    ชื่อ เอ คับ
    รถเดิมๆเลยคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กุมภาพันธ์ 2009
  6. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    หนึ่งครับอยู่ครุใน ไมตี้ออโต้เดิมๆๆไม่มีขอ...เหมือนเค้า

7. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    รัน ครับ อยู่ ซอยวัดด่านครับ ใช้ isuzu tfr สีแดง เดิมๆครับ เจไม่โบ โมแก็ส ครับ กับรถเก๋ง เดิมๆ อีกคันครับ

8. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    อยู่ แม่กลองครับ ใช้ มาสด้าครับ เจอผม อย่า หนีนะครับ มากินเหล้ากันครับผม อิอิ

9. KAISONA

KAISONA New Member Member

5
    0
    0
    หวัดดีครับชื่อไก่ อยู่หลังอีซูซุ ถนนปู่เสมิงพราย ขับมังกรเขียว SR2DET เดิม ๆ อยากเข้าคลับด้วยครับ

10. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    มาแว้ว.......เอ๋คับ บ้านอยู่ฝั่งพระประแดง ซ. สุขสวัสดิ์ 78 คับป๋ม อิอิ
    ตอนนี้อยากไล่บี้ 4 ข. คันข้างบนอ่ะคับ อิอิ

11. โหสอีกและ หุหุ

12. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มันเป็นศึกแห่ง ศักศรี อ่ะตี๋ อิอิ

13. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    ใครมีปัญหาแถวนั้น...ปรึกษา...ประทาน....เอ๋......55+

น้าเอ๋......ช่วยได้

14. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    UP...

พี่ครับอยากได้สติกเกอร์ Minitruck Club อ่ะครับ.....

15. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    อันนี้ปัญหา ของพี่ตั้มล่ะ อิอิ รอดไปกรู 555

16. NIIGATA

1,557
    35
    0

ยินดีที่ได้รู้จักคับ ผมก็เคยเห็นรถคุณเอวิ่งอยู่แถวปู่เจ้าเหมือนกาน แต่หลังๆไม่เห็นและ

บ้านผมอยู่ติดกับร.ร.อนุบาลมารดาคับ ว่างๆมาเจอกันก็ได้คับ ขอบคุณคับ...

17. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    หวัดดีครับพี่ๆ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ชื่อ 1 ครับ

ผ่านๆ เฉียดๆ ครับ อิอิ บางพลี เทพารักษ์ และ พระราม2 ครับ

18. NIIGATA

1,557
    35
    0

โถๆๆๆ ตามผมให้ทันก่อนดีกว่ามั้งน้า ถ้าคิดจะมาไล่บี้ผมอะ พอจะวิ่งก็อ้าง รถเสีย รถพัง ทุกงาน ปอดแหกตลอดเลยนะน้าเอ๋ 555555

19. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    หวาดดีครับพี่ๆ ผมอยู่ เจริญกรุง-สาทร น่ะ....คริคริ

20. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    หวัดดีครับ ผมชื่อ เพชร ครับ
    อยู่ พระประแดง-พระสมุทรเจดีย์
    รถผม เดิมๆเชิญแซง 555

21. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    สวัสดีครับทุกๆท่านกระผมชื่อต๊ะครับยานพาหนะสตราด้าทูโทนน้ำเงิน-เทาเครื่อง4m4oเดิมสนิทอยู่ซอยแสงตะวัน(ซอยอู่เป้ง)ถ.ปู่เจ้าๆถ้าท่านใดเจอกระผมก็ทักทายกันบ้างนะครับ

22. paknams

paknams New Member Member

118
    1
    0
    พี่เจ้าของกระทู้รถสวยดีอะใช่คันที่ทำอยู่อยู่เก่งดีเซลช็อปไหมครับสวยดีชอบ

23. NIIGATA

1,557
    35
    0

ขอบคุณคับ ไม่ได้ทำที่อู่เก่งหรอกคับ ทำอู่ตัวเองคับ รวมช่างดำเนินคับ แล้วชื่ออะไรหรอคับเนี้ย

24. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    คนละคันกันครับ ;)
    เมื่อคืน(วันเสาร์)ไม่ได้ลงไปทักพี่เลย แต่ได้คุยกับพี่หนึ่งแล้วครับ :D(กินควันพี่หนึ่งอิ่มเลย:cry:)

25. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    หรอคร้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ........รอก่อน..เดียวรู้จัก อิอิ

26. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  27. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ชื่อปู
    อยู่ประชาอุทิศ33
    ขับไมตี้สีดำ
    เครื่อง J ไม่โบติดแก๊ส

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคร้าบบบบบบบบ
    อยากอยู่ MTC ด้วยคนทำไงดีครับ

28. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    หรอคับคุณ PooTurbo อิอิ

29. NIIGATA

1,557
    35
    0
    ไม่เป็นไรคับ เสาร์นี้เจอกานก็ได้คับ ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ ยังไงโทรมาคุยได้คับ

อยากรู้จักอะคับ ต้องทำยังไงหรออออคับ........หึหึ

30. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ถ้าอยากรู้จัก ต้องมากินเหล้าด้วยกันก่อน อิอิ แล้วมาวิ่งแข่งกัน อิอิ
    ใช่ซิ....ใครจะไปสู้คุณได้ อิอิ แต่ผมทำไว้ขับเที่ยวดีกว่า อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้