มีขายที่ไหนเนี่ย อยากได้มั่ง เอาไว้หลอกรถคันข้างๆ V8 Engine sound

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย keng_Repeat, 5 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. keng_Repeat

keng_Repeat New Member Member

149
    0
    0
    [video=youtube;b9XAC-BvUyo]http://www.youtube.com/watch?v=b9XAC-BvUyo[/video] :D

ผมตั้งชื่อหัวข้อนี้ผิดครับ ผมว่ามันเอาไว้หลอกตัวเองซะมากกว่า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มีนาคม 2010
  2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เยี่ยมๆๆๆ

3. Twisty

Twisty New Member Member

98
    1
    0
    ออกแนวเอาไว้หลอกตัวเองว่าขับรถเครื่อง v8 เมกัน อยู่เลย 555+

แต่เจ๋งดีอ่ะ เสียงเปลี่ยนตามการเหยียบคันเร่งด้วย

4. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    เสียงยังโหดเลย

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อ้าวเฮียเงินก็เหลือๆ . . เอาเจโมเต็มออก แล้วไม่หันไปเล่น UZ เลยง่ะ . . อิอิ...

แต่ฟังดูแล้ว แจ๋วจริงๆครับ . .

6. keng_Repeat

149
    0
    0
    หุหุ กะลังคิดอยู่เหมือนกัน ช่วงนี้จนค๊าบบบ...ตกงานกันตรึมเลย เฮ้อ....

7. keng_Repeat

149
    0
    0
    ผมก็คิดว่ามันเอาไว้หลอกตัวเองซะมากกว่าอย่างที่ว่าล่ะครับ ผมว่าผมตั้งชื่อกระทู้นี้ผิดน่ะ

8. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    น่าเอามาติดรถขนของที่บ้านจริงๆ

เสียงมันได้ใจมากๆ :D

9. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    เอาลำโพงไปไว้ข้างนอกเลย

10. เมืองไทยมีขายอ๊ะป่าว อิอิ+

11. keng_Repeat

149
    0
    0
    ลองเช็คแล้วครับ เกลี้ยงสต๊อค ต้องรอเดือนหน้า ตัวแทนจำหน่ายที่ยังมีของเหลือในสต๊อคตอนนี้มีที่ ebay ที่เดียวครับ ที่อื่นหมดเกลี้ยง

12. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    มันมีเซ็นเซอร์ตรงไหนอะที่บอกว่าเราเหยียบมากน้อยแค่ไหนผมงงตรงเนี้ยะ

13. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เฮียครับ เช็คราคาด้วยซิ . . เผื่อน่าสนใจอยากได้บ้างอ่ะครับ . . (แว๊น V8 หุหุ)

14. ak_aek

ak_aek New Member Member

112
    1
    0
    55 แรงจริงๆ เสียงนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้