เบาะ eg4มี กี่แบบครับ และเบาะแขนเดี่ยวใช่ของ4dหรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย dingdongman, 15 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dingdongman

dingdongman New Member Member

8
    0
    0
    :eek:

2. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    ตอบให้นะครับ
    ที่มีให้ใส่กันส่วนใหญ่
    eg 8 เป็นเบาะผ้าเทาแขนเดี่ยว ผ้าคล้ายผ้ากระสอบ
    eg 9 เป็นเบาะเทาฟ้า ด้านหลังมีที่วางแขนสีดำคั่นตรงกลาง หากมีครอบครัวใหญ่นั่งลำบากโดยเฉพาะด้านหลัง
    และก็มี eg9 ลายตุ๊กแก อันนี้ของแพงมั้งครับ
    แล้วก็มี สเปค eh1 ขายใน เมกา หรือ แคนาดา มั้ง เป็นแขนเดี่ยวเหมือนกัน
    eh9 อันนี้ไม่ใช่แขนเดี่ยว แต่ขายในออสเตรเลีย
    เท่าที่รู้ครับ

3. tans2005x

tans2005x New Member Member

4
    0
    0
    อยากชมรูปจริงๆๆเลย

4. Baitong333

Baitong333 New Member Member

10
    0
    0
    อยากเหงรูป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้