งานปีใหม่ ตามนี้ว่าไง..............กัน ค้าบบบบบบบบบ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย หน่อง_OSAMA, 11 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ผม ประชุมกับกองอำนวยการสภาความมั่นคงแห่งชาติ....มาแล้วครับ......มี กู ผม มึง น้าโล้น ฮอล ตุ้ย เอ ยศ หนู .....ผมว่าจะไป

วันที่ 30 ...........ไปไหนก็ได้

วัน ที่ 31 ไปบ้านไอ้โน้ตตต...........บอกไอ้โน้ตไปแล้ว...........นอนบ้านไอ้โน้ต บ่ายไหว้พระ สายๆหน่อย เตรียมรอเพื่อน กลางทางไป รีสอร์ท ไอ้ป๋า

วันศุกร์ที่ 1-2 ตอนแรกคุยว่าจะไปแก่งกระจาน........แต่เปลี่ยนเป็น ไปรีสอร์ท ไอ้ป๋าแทน คราวนี้ จะขับรถแล่น ขึ้น เขาใหญ่กัน สวนใครมีเตนท์ก็ เอาไปด้วย.........เพราะจะไปกางเตนท์กัน

เพราะ คาดว่า ไอ้ป๋า ..........มันคงต้องดูแลลูกค้า อยู่ที่ รีสอร์ทอยู่แล้ว.....และฉลองรถใหม่ไอ้ป๋าด้วย.........
    ............................เพื่อนๆ ว่าไงกัน ช่วยลงความคิดเห็นด้วย............

ปล. วันที่ 31 บางคน อาจมีงานที่บ้านนนน แต่ วันศุกร์ที่ 1 ..............น่าจะไปได้กันนะจ๊ะ

เอาไง...........ก็บอกกันด้วยเด้ออออ หรือโทร มาหากู แต่กูยังไม่ได้ถามไอ้ป๋าเลยหวะ ว่ามัน ว่างไหมมมมม...........555 :cool:

2. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    โอเคตามนั้น...........ล้างรถรอแล้วเนี่ย..

3. yossapong

yossapong New Member Member

42
    0
    0
    ก็นี่ไง วันที่30นี้ตอนเย็นก็มากินอะไรปิ้งๆย่างๆกันเองที่บ้านผมมั๊ยล่ะ แล้วก็ค้างเลย บางส่วนกางเต๊นท์นอน บางส่วนนอนในบ้าน แล้ววันที่31ก็ไปต่อเลย ก็น่าจะดีนะ

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มึงบอก ปุ๊บปั๊บ อย่างงี้ ไปไม่ได้ว่ะ ค้าขาย :mad::mad::mad::mad:

อดไป :cry::cry::cry::cry::cry:

5. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

น่ า ส น ๆ ๆ..........เ พื่ อ น ๆ เ อ า ไ ง

6. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    ว่างัย ว่าตามกันคร้าบ .......... แต่ไอ่น้าช้างอย่าลีลาจะได้มั้ย......... รีบเคลียร์คิวด่วนเลยยยยย

7. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    ผมขอตัวน่ะครับติดงานจิงๆ ไว้เดือนเมษาเจอกันน่ะครับ รักน่ะ

8. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
  9. **tooizerma**

**tooizerma** New Member Member

158
    0
    0
    เข้าเทศกาลแล้ว.......รีบเคลียร์กันนะจะ

10. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    กําหนดวันที่แน่นอนมาก่อนน้าๆๆๆๆๆ

11. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    หุ้ยย ถ้า ไป อย่างั้น ผมไปม่ะได้ จริงๆ อ่ะครับน้าาาา :sad::sad::sad::sad:

12. X_OSAMA

510
    8
    0
    เศร้า ..........

13. X_OSAMA

510
    8
    0
    ยั ง เ ศ ร้ า อ ยู่ ............

14. chang

4,985
    57
    48
    คุนเพื่อน เศร้าอาไรคร๊าบบบ :D

15. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    ไม่ต้องร้องจะเอาแบบไหนเดี๋ยวให้ประธานเหงียนจัดหาให้....แบบ บึ้ม บึ้ม มั้ยเล่า 555

16. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    เ ศ ร้ า ไ ร กั น ว่ ะ

17. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ก็ตามนั้นนะจ๊ะ............... ไปกางเตนท์กัน.................ถือว่าเป็นวันพักผ่อนนน

.........อยากให้ไปทุกคนนะจ๊ะ

18. chang

4,985
    57
    48
    ผมไม่ไป นะ ไปไม่ได้

ใคร อยู่ กทม ว่ามา โล๊ดดด

รับรอง เต็มที่ ขี่เต็มเกง !!! :D

19. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    แม่งขี้โม้

20. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    ต ก ล ง ไ ป ไ ห น อ่ ะ

21. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ตกลง.........ไป เขาใหญ่ รีสอร์ท ไอ้วิน ............คราวนี่เราจะไปกางเตนท์ กันนะครับ........

วันที่ 1-3 ม.ค. ใครไปบ้างช่วยคอนเฟริมครับ................3 วัน 2 คืน คับ...........มีกิจกรรมมากมาย คราวนี้ สนุกแน่ ครับ...........อิอิ

22. chang

4,985
    57
    48
    ไปไม่ได้ครับ คอนนนน เฟิม :D

23. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    ต ก ล ง ใ ค ร ไ ป บ้ า ง ว่ ะ

24. yossapong

yossapong New Member Member

42
    0
    0
    แล้วสรุปวันที่31ยังต้องไปบ้านโน๊ตอยู่รึเปล่า ผมว่าถ้าเราจะออกต่างจังหวัดกันวันไหนก็มาตั้งหลักกันที่บ้านผมก่อนหน้าวันนึงดีมั๊ย แล้ววันรุ่งขึ้นก็จะได้ออกพร้อมกันเลยไง แล้วก็จะได้เป็นโอกาสได้เจอกับพวกที่ออกต่างจังหวัดไม่ได้ด้วย หรือว่ามีใครอยากจะจัดที่บ้านตัวเองวันที่30พอดีผมก็ไปบ้านคนอื่นได้นะ เพื่อนๆแต่ละคนว่าไงบอกหน่อยครับ

25. chang

4,985
    57
    48
    รอ เค้ามา สรุป แปล๊บ นะครับ คุน ยส ซา พง !!!! :D:D:D:D

26. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    No.......ปั ญ ห า คั บ

27. pooh0

pooh0 New Member Member

18
    0
    0
    ไปบ้านไอ้โน๊ตอย่างเดียวได้ไหม:D

28. **tooizerma**

**tooizerma** New Member Member

158
    0
    0
    อิอิ...รออยู่นะจะ

29. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ไปไหนก็ไป.......

30. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    คือเอาแบบนี้ดีกว่า..เราไปเขาใหญ่กันวันศุกร์ที่1ครับส่วนเวลาตกลงกันอีกที..ส่วนวันที่29-31ใครจะไปไหนกันก็ปลุกระดมกันเอาเองเลยครับเพราะบางคนที่บ้านจัดงานหรือมีธุระอันนี้ก็ไม่ว่ากัน.........แต่ที่เราจะไปกันทริปปีใหม่คือไปเขาใหญ่วันศุกร์ที่1ครับกลับอาทิตย์ที่3อยากให้เพื่อนๆไปกันเยอะๆครับคนที่จะไปเขาใหญ่ลงรายชื่อด่วนๆนะครับ...เพราะป๋าวินเขาจะได้จัดสถานที่พักได้ถูกว่าจะไปกันกี่คน
    ....คือที่รู้ก็มีชัวร์ๆ หน่อง+เบนซ์...ตุ้ย.....กู+จิ๊บ...หนู+จอย...น้าโล้น+กาญ...ฮอล+เน...โอ๊ต...เอ็ก+แฟน...ไอ้โต้ง(คราวนี้มันบอกว่าชัวร์).....ที่เหลือใครไปมั่งครับลงชื่อไว้เลยครับ.....สรุปแบบนี้ดีไหมครับ...29-31ฟรีสไตล์ไปเลยแต่....1เจอกันครับ รักนะจุ๊บๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้