Gun Eang Service

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย tee kmit, 8 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    :D:D:D

2. tee kmit

281
    4
    0
    ต่อๆๆ

ดูรูปดีๆน่ะครับว่ามันคืออาราย:D:D

3. tee kmit

281
    4
    0
    ต่ออ..................

มีอาจารย์ ลอย สัก ให้ด้วยน่ะครับ

4. tee kmit

281
    4
    0
  5. tee kmit

281
    4
    0
    จบการนำเสนอแหละครับ

:D:D:D

6. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ทำรัยกันว้าาาา

7. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    เอาขวดมาตั้งซะเยอะเลยนะ

8. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    (รู้ได้ไงวะ 555) นี่ยังไม่รวมที่บ้านผมก่อนออกไปอีกนะท่าน ขอบอกมีน้ำทุกขวด
    ซัดกันเพียว ยกเว้นผม กินไม่เป็น อิอิ

9. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ขอบอกว่าพวกผม แดก กันจิงๆ ไม่มีอำ ไม่เชื่อถามได้ทุกคน

กินกันเท่าที่เห็น จิงๆ :)

ปล.เห็นถึงความแรงSR แล้วก็ระวังอย่างมาเล่นกะผมนะคับ
    ไม่งั้น มันอาจจะกระเด็นใส่รถท่าน ถึงกับบุบ แน่ๆ

10. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    คับ น้องนัท พี่จะพยายามไมเข้าใกล้ทั้งคนและรถนัทอีกแล้ว ไม่รู้ว่าอะไรมันจะกระเด็นมาโดนรถพี่มั่งว่ะ:D:D

11. มายืนยันอีกเสียงว่า กินกันตามนั้นจริงๆ แต่แค่แต่ละขวด มันไม่เต็มขวดเท่านั้นเอง ครึ่งขวดบ้าง น้อยกว่าครึ่งบ้าง รวมๆแล้ว มันก็ได้เรื่องอยู่ ไหนจะที่บ้านท่านอาท อีก เออ มันก็เยอะนี่หว่า อิอิ แล้วไหนบอกไม่ลงรูปผมไง อือ เหมือนคนจะไม่รู้เนอะ อุตส่านอนปิดหน้าแระ แต่ผมว่ายังไง คนที่มาดูก็จำได้ว่าเป็น ผม กากจิงๆ อิอิ
    ขอขอบคุณ
    ท่านอาท เรื่องบ้าน ที่ยังไงก็สามารถไปนั่งเล่นได้เสมอ
    ท่านลอย ที่อุตส่าโทรมาชวนพอดี กะลังเหงา และก็สถานที่กินเหล้า + นอน ที่ยังสบายเหมือนเดิมเปิดแอร์เย็นฉ่ำ เว้นแต่เรื่องหมา น่าเบื่อที่สุด ถ้าผมไปบ้านท่านบ่อย คงเลิกบุหรี่ได้จิงๆ ดูดไม่ได้เลย ข้าวเที่ยงด้วย อร่อยมาก
    สุธี ที่เก็บภาพสวยๆ ฮาๆ มาให้ได้ชมกัน แต่วันหลัง ไม่ต้องขยันถ่ายมากก็ได้ รู้สึกจะเป็นกูหลายงานแระ ที่กาก เนี่ย
    สุดท้ายก็ ขอบคุณ เหล้าทุกขวด บุหรี่ทุกมวน ที่สุดท้ายก็ทำให้ผมหลับได้ ในคืนนั้น เฮ้อ..........อยากบอกว่าเวลาเซ็งๆ เครียดๆ เนี่ย เวลามันผ่านไปช้ามากครับ ถ้าไม่ได้เพื่อนๆ นั่งเล่น คุย กินเหล้า เป็นเพื่อนเนี่ย คงจะแย่......เหล้าไม่ใช่คำตอบ...แต่มันช่วยทำให้ลืมคำถาม

12. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    พี่ก้อนึกว่ากระทู้นี้จะลงผลงานตัวแรงซะอีก ที่ไหนได้.....หุหุ

13. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    รูปเก็บตกบางส่วน

นอกเหนือจากงานนั้น

ดู ท่าน ลอย

14. tee kmit

281
    4
    0
    5555
    หมาใจดำ ผมซัดหมดแล้วครับ
    เมาพริ้วเลย

---------- Post added at 21:38:21 ---------- Previous post was at 21:38:01 ----------

5555
    หมาใจดำ ผมซัดหมดแล้วครับ
    เมาพริ้วเลย

15. NicE_ZaD

NicE_ZaD New Member Member

7
    0
    0
    สุดยอดไปเลยยยย

16. 55+ ประธานหน้าตา เมาเนอะ สรุปว่า ผมไปทำงานเชียงใหม่มา ไม่ได้ซื้อเลยครับ หมาใจดำเนี่ย อดเลย ไม่มีเวลาครับ ......

17. tee kmit

281
    4
    0
    ซะงั้นอะคุณฉัตร
    มันร้ายมากมหาใจดำเนี่ย

18. tee kmit

281
    4
    0
    ซะงั้นอะคุณฉัตร
    มันร้ายมากมหาใจดำเนี่ย

19. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    ลืมกันได้ลงคอออออ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้