MR2 กำลังแปลงหน้าcelica gen7

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย [email protected], 28 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tongyaris@hotmail.com

[email protected] New Member Member

39
    0
    0
    ผมว่ามันจะออกมาสวย ตอนนี้ขึ้นโมอยู่ เสร็จแล้วจะมาไห้ติชมนะคับ

2. tongyaris@hotmail.com

[email protected] New Member Member

39
    0
    0
    แก้ไขรูป

3. tongyaris@hotmail.com

39
    0
    0
    น่าสนใจนะคับ

4. tongyaris@hotmail.com

39
    0
    0
    [media]http://img196.imageshack.us/img196/4060/vios85s.jpg[/media]

5. tongyaris@hotmail.com

39
    0
    0
    [media]http://img196.imageshack.us/img196/3916/vios76.jpg[/media]

6. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    โอ๊ะโอ โอ๊ะโอ ของแปลกมาอีกแล้วครับท่าน ^ ^

7. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    รอชมๆๆๆ ตอนสมบูนคับ........................

8. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
    ผมกะลังทำอครับยู่เหมือยนกันครับ

9. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ออกมาสวยหล่อแน่นอนครับ เคยเห็นจากเมืองนอกแล้วอลังการมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รอชมครับ

10. emmy_sw20

emmy_sw20 New Member Member

98
    0
    0
    สวยดีครับ รอชม

11. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    สวยแน่ๆครับ อย่าลืมประตูปีกนกด้วยนะคับ ลัมโบกินี่ อิอิอิ

12. oae_ohm

oae_ohm New Member Member

13
    0
    0
    สวยจัง

สองคันเลยนะครับเน๊ยะ
    ได้ข่าวว่าของพี่หมีเหลือแค่ทำสีก็เสร็จแล้วนี่ครับ
    อยากเห็นตอนเสร็จแล้วจัง

13. ccpat

ccpat New Member Member

39
    0
    0
    ขอชมด้วยคนครับ

14. tongyaris@hotmail.com

39
    0
    0
    คันสีเหลืองทำสีเสร็จแล้วเหรอคับ อย่าลืมเอามาไห้ชมนะคับ อยากดูๆๆๆๆๆทำร้านไหนคับ

15. oae_ohm

oae_ohm New Member Member

13
    0
    0
    ต่างกัน

2คันแต่ต่างกันตรงที่มี T-BAR กับไม่มี คันของพี่หมีไม่มีT-BAR
    อยากเห็นทั้งคู่เลยครับ

16. tongyaris@hotmail.com

39
    0
    0
    เสร็จแต่ยังไม่ทำสี

17. tongyaris@hotmail.com

39
    0
    0
    ้[media]http://img7.imageshack.us/img7/9481/dsc2936resize.jpg[/media]

18. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆ รอดูตอนเสร็จสมบูรณ์ครับ

19. Chew_Chew

471
    1
    0
    รอดูอยู่ครับ รอดูอยู่ ทำสีออกมาแล้วน่าจะ สูดยอดดดด

20. suaii

suaii New Member Member

66
    2
    0
    ไฟหน้าราคาเท่าไรหรือคับ หายากไหมคับ

21. tongyaris@hotmail.com

39
    0
    0
    ไฟหน้าราคาเท่าไรหรือคับ หายากไหมคับ

ทำเองคับ เป็นโคมเคฟล่าคับ ของแท้หายากมาก คับ

22. suaii

suaii New Member Member

66
    2
    0
    ของแท้ราคาประมานเท่าไรหรือคับ แล้ว เครฟล่าห์ ความสว่างต่างจากของแท้มากไหมอ่ะคับ เอาลูกแก้ว โปรเจคเตอร์มาทำเองหรือคับ รถสวยมากๆคับ

23. tongyaris@hotmail.com

39
    0
    0
    ผมไม่รู้เท่าไรอะคับ แต่รู้หายาก แต่เอาโคม4นิ้วใส่แล้วก็แปลงไส่ไฟซีนอน

คับผมไส่ไฟซีนอนก็สว่างอยู่แล้วคับ ส่วนเคฟล่ามันทนความร้อนดีไม่งั้นโคมไหม้คับ

สนใจบอกผมได้นะคับเดี๋ยวจัดไห้

ผมมีโมทั้งชุด

24. tongyaris@hotmail.com

39
    0
    0
    [media]http://img353.imageshack.us/img353/752/dsc3482.jpg[/media]

มาดุกันนะคับ

25. Chew_Chew

471
    1
    0
    ผมว่าถ้ามองตรงๆจะเหมือน ปีศาจแห่งท้องถนนเลยนะเนี้ย ^ ^

26. pookpui

1,304
    6
    38
    แจ่มไปเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย โอ้วววส์

27. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    เหนคันจริงมาแล้วคับ :) ไปขอนแก่นมาเหมือนกานน เอา มิตซูcolt คันข้างหลังไปอ่ะคับ คันจริงเท่ดีคับ
    เสร็จสดๆร้อนๆ เลย เหนประกอบไฟที่สนามเลย :D สนามหน้าเดี๋ยวเอารถผมไปจอดคู่ด้วย จะเสร็จแย้วววว
    วันนั้นตอนแข่งเสร็จลากกลับไม่รู้รถเป็นไรรึป่าวอ่ะคับ:)

28. tongyaris@hotmail.com

39
    0
    0
    รถไม่เป็นไรคับ หินโดนอ่างน้ำมันเครื่องคับ ขอบคุณคับ สนามหน้ามาจอดคู่กันเลย
    นะคับแชมป์ k boy wc ขับอย่างเนียนสุดยอดๆๆๆ

29. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    เพื่อนผมขับอ่ะคับ พอดีไปเปิดตัวร้าน wash club ( ขอนแก่น ) อ่ะคับ ยังไงฝาก wash club สาขาขอนแก่นด้วยนะค๊าบบบบ สนามหน้าจอยกันคับผม:D

30. Chew_Chew

471
    1
    0
    พี่บอย ตะลอนไปทั่วเลยนะ พี่ไปทุกสนามเลยป่าวเนี้ย แล้วรถเสร็จเมื่อไหร่ครับ อยากเห็นๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้