มีเพื่อนๆคนไหนมีรูปครอบเบรคมือทรงเตี้ยให้ผมดูบ้างมั้ยครับ กำลังตัดสินใจ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 15 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    ขอบคุณนะครับ

2. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    แล้วครอบเบรคมือทรงนี้มันมาจากรถรุ่นไหนครับ

ขอบคุนครับ

3. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ไม่ทราบ ครับ

ยังไม่ใครมาตอบอีกเหรอ

---------- Post added at 10:55:18 ---------- Previous post was at 10:55:00 ----------

ไม่ทราบ ครับ

ยังไม่ใครมาตอบอีกเหรอ

4. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    เอารูปมาให้ดูนิดหน่อยครับ

5. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ลองดูคับ ทรงเตี้ย มีช่องใส่สวิทซ์ 4 จุด...ผมกับ REDHONDA ก็เอามาจากคุณหนุ่ม(นนทบุรี)เหมือนกัน...ข้อด้อยนิดหน่อยคือ...ระยะความกว้างกะความสูงของมันจะไปเบียดๆกะปุ่มปรับเอนของเบาะแดงพอดีเลย..แต่ถ้าเบาะอื่นอันนี้ยังไม่รู้คับ....

ปล.แล้วรุ่นนี้เป็นของตัวไหน..ช่วยบอกทีคับ..หนุ่มเคยบอกทีนึงแล้ว..แต่ลืมแระ...

6. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    สวยดีครับ แปลกดีน่าใส่ครับ....

7. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ถ้าชอบแบบ ปรับนอน สะดวก ๆ หรือ ชอบปรับเอนนอน
    เป็นประจำ แนะนำ ของ EK*9 TYRE R ครับ จะ
    ปรับ ลูกบิด สะดวกดีครับ

ดูแบบรูปสุดท้าย ของคุณ MUGEN TYRE R อัน
    นั้น เลยครับ เพราะ ถ้าวันหลัง อยากเปลี่ยน เป็นเบาะ
    เช่น RECARO SR3 TYRE Rลูกบิดจะอยู่ด้านใน
    จะทำให้เราใช้มือหมุนได้ ถนัด มือ ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 ตุลาคม 2009
  8. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    สวยงามครับ

9. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    สวยครับ

10. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    แปลกดีจังโล่งๆไปอีกแบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้