..... นังเมียโง่.....

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย Dream2526, 6 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    ตอนจีบกันทีแรกก็จำได้ว่ามันฉลาดมาก นี่นา
    > >เรียนก็สูง หน้าที่การงานก็ดี ทำไมอยู่กันไป
    > >อยู่กันมากลับเป็นว่าโง่ลงได้ถึงขนาดนี้
    > >
    > >นังเมียเรานี่ยังโชคดีที่มีผัวฉลาดๆ แบบเราอยู่ข้างๆ
    > >นะเนี่ยไม่ใช่คุย
    > >ตอนเด็กๆสมัยประถมผมจะได้รับคำชมจากคุณครูประจำชั้นอยู่เสมอๆ
    > >จะได้รับรางวัลเป็นประจำในวิชา คัดไทย เขียนไทย
    > >ผมยังมีความภาคภูมิใจมาจนถึงทุกวันนี้
    > >
    > >แม้เวลามันจะล่วงเลยมานานแล้วก็ตาม
    > >ผมก็ยังคงเป็นคนเก่งอยู่ อันนี้ผมรู้จากนังเมียผม
    > >เพราะผมสังเกตุเห็นนังเมียมันจะ ตบมือดังๆ แล้วก็เอ่ยปากชม ไม่ขาดปาก
    > >ว่าเก่งยังโน้นเก่งยังนี้
    > >เวลาผมซักผ้า ถูบ้าน หุงข้าว
    > >ล้างชาม
    > >ได้อย่างยอดเยี่ยมและเสร็จทันในเวลาที่นังเมียผมมันกำหนดไว้
    > >แถมบางครั้งยังมีเวลาเหลือพอที่จะไปล้างส้วมได้เสร็จทันเวลาอีกด้วย
    > >
    > >ทีแรกผมก็คิดได้เองอยู่แล้วว่าผมเก่งและฉลาดมาก
    > >ความจริงนังเมียมันไม่บอก ผมก็รู้อยู่แล้ว
    > >ผิดกับนังเมียผมที่นับวันจะโง่ลง ขนาดแอร์ ทีวี
    > >ที่สมัยนี้เปิดปิดง่ายๆ มันยังทำไม่เป็น
    > >รีโมท ตั้งอยู่ข้างหน้านังเมียมันยังใช้ไม่เป็น มือซ้ายถือมันฝรั่ง
    > >มือขวาแก้วน้ำหวาน
    > >
    > >ปากก็บอกว่า "นี่เปิดทีวีให้ดูหน่อยซิ แอร์ด้วยนะ ซัก 23 องศา"
    > >
    > >อีห่า....รีโมทก็อยู่ข้างหน้าใช้ไม่เป็น มันนี่โง่จริงๆ
    > >ผมเคยสอนให้ใช้หลายครั้ง ก็ยังทำไม่เป็นอีก
    > >
    > >แต่นังเมียผมมันก็ยังพอมีความฉลาดอยู่บ้างนะ
    > >หยั่งเช่นว่าวันเงินเดือนผมออก
    > >นังเมียมันรู้หมดแนะแถมยังจำแม่น
    > >บางเดือนเลื่อนออกเงินเดือนไปวันไหนวันไหน มันรู้หมดแนะ
    > >ผมยังแปลกใจโง่ๆ แบบนี้รู้ได้ไง
    > >แต่ยังไงนังเมียก็ไม่ฉลาดกว่าผมหรอก มานั่งคอยจำ
    > >คอยเตือนเงินเดือนทุกเดือนเสียเวลา
    > >
    > >ผมเลยเอาเลขที่บัญชีของเมีย ให้บริษัทโอนเงินเข้าไปเลย
    > >นังเมียยังชมผมไม่ขาดปากมาถึงทุกวันนี้ ฉลาดมาก ฉลาดมาก
    > >โธ่เอ็งไม่ต้องบอกข้าก็รู้ "นังเมียหัวขี้เลื่อย"
    > >
    > >วันก่อนผมก็มีวีรกรรมได้แกล้ง นังเมียโง่ของผม สะจายจิงๆ
    > >
    > >เรื่องมันมีอยู่ว่า
    > >อาทิตย์ที่แล้วพาเมียโง่ ไปซื้อกับข้าวมื้อค่ำ ได้ปลาดุกย่าง
    > >สะเดาน้ำปลาหวาน(ของโปรดผมคือหนังปลาดุก)
    > >เผลอแป๊บเดียว(ผมอาบน้ำอยู่)
    > >นังเมียโง่ของผมแอบลอกหนังปลาดุกกินเสียเกลี้ยง ดูสิดูมันทำ
    > >
    > >ด้วยความฉลาดของผม
    > >เก็บความแค้นอยู่ในใจ
    > >วันต่อมาถึงวันล้างแค้นนังเมียโง่ของผม ไปจ่ายตลาด มันกำลังท้อง
    > >อยากกินมันเทศต้ม ซื้อมา2กิโล
    > >ถึงบ้านพอมันเผลอ
    > >ผมลงมือแก้แค้นทันทีโดยไม่ให้นังเมียโง่ของผมตั้งตัว
    > >ผมจัดการลอกเปลือกมันต้มกินจนเกลี้ยง เหลือแต่เนื้อให้มัน
    > >
    > >เพื่อนๆครับ มันมาเจอถึงกลับตะลึง ทำท่าน้ำตาคลอ
    > >คงเจ็บใจผมจนพูดไม่ออกเลย
    > >
    > >555ให้มันรู้ซะบ้าง "นังเมียโง่"
    :D :D

2. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    555 โง่จิงๆด้วย..........

3. Vad

Vad New Member Lady Member

210
    1
    0
    อุ๊ย...........พ่อคนฉลาดสุดยอด:sad: :sad:

4. taechamp3ดอ

taechamp3ดอ New Member Member

94
    5
    0
    นี่เรื่องจริงเหรอเนี่ย

5. teevios

teevios New Member Member

2
    0
    0
    ฉลาดจิงๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้