ผู้รู้ช่วยตอบที่ครับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย Black_Label, 3 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Black_Label

Black_Label New Member Member

4
    0
    0
    - กันชนหน้า-หลังแสตนเลสของ sigma a123a หาได้ที่ไหนครับ แล้วเอาของ121 มาใส่กันได้ไม๊ครับ

- ไฟเลี้ยวมุมของa123a หาได้ที่ไหนครับ

- แล้วก็ผมวางเครื่อง 3s-fe แล้วเกจ์วัดรอบกับความเร็วมันไม่ขึ้นครับ มีพี่ๆเป็นกันบ้างรึป่าวครับ แล้ว ทำยังไงทำที่ไหนครับ

บอกๆกันด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ:)

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    a123a กะ a121 ใส่กันได้

มุมไฟของตามร้านขายอะไรทั่วไปสั่งร้านเค้าได้ ของไต้หวัดใหม่ประมาณ 500 คู่นึง

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 11:49:38 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:49:25 ----------

a123a กะ a121 ใส่กันได้

มุมไฟของตามร้านขายอะไรทั่วไปสั่งร้านเค้าได้ ของไต้หวัดใหม่ประมาณ 500 คู่นึง

3. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    ไฟมุมลองโทรถามหนึ่งดูครับเพราะวันมีตติ้งพี่ชายหนึ่งบอกว่ายังมีอยู่ครับ

4. Black_Label

Black_Label New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุณมากฮะ ผมอยากถามอีกอย่างครับ คืออยากรู้ว่าพี่ๆเอารถไปทำที่ไหนครับ
    ไม่รู้จะไปทำที่ไหนดี

5. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ทํารถเองเลยที่บ้าน อิอิ

ตอนนี้ยกเกียร์ + กลึงฟายวีลลดนํ้าหนัก + ยํ่าครัชทองเเดง + เสริมหวี รอ cam 300+

เอาเเรงอย่างเดียว

6. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
    เปิดอู่เลยดีก่ามั้ง น้องตั้ม

เพื่อนๆจะได้ มีแนว...อิอิ

7. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    เพื่อนๆ ที่บ้านก็บอกว่าอยากให้เปิดอู่เองเลยคับ เเต่ยังไงได้ยังเรียนอยู่เเต่ตอนนี้ก็รับงานทําที่บ้านงะเพียบเลย พวกงานโหลดรถ ช่วงล่าง เครื่องยนต์ เยอะเลยของพวกเพื่อนๆจัดราคากันเอง หรือ(ราคาเมานั้นเอง) :D

8. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    ความรู้ท่วมจิงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้