ใครเด็ก โรงเรียนเซ็นต์จอห์นเทคนิคกรุงเทพ บ้างครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Vasuta.com, 22 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ลองๆประกาศดู เผื่อว่าจะเจอคนเรียนรุ่นเดียวกัน
    ผมเรียน ปวส ที่นั่นอ่ะคับ
    จบ ปวส ปี 1997 ครับผม

แก้ไขล่าสุด: 22 กุมภาพันธ์ 2006
  2. BOBBY ZETA

BOBBY ZETA New Member VIP

181
    3
    0
    ใช่เซนจอห็นโปลีเทคนิคปะคับ ถ้าใช่ก็ผมด้วย

3. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    อ๋อ... อยู่รั้วเดียวกันอ่ะคับ ของผมเป็นตึกที่มีสนามหญ้าอยู่ตรงกลางอ่ะคับ
    ของคุณอยู่ฝั่งโรงอาหารใช่ป่ะ (ตึกในนะ) ...

4. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    ผมจบมา2ปีแล้วคับ

5. smlrf

smlrf Member VIP

81
    2
    8
    โปลีจบมาหลายปีแล้ว คุคุ

6. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ง่า มีแต่เด็กโปลี....

7. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    หวัดดีทุกคนคับ

8. ~Mr.ChilL~

~Mr.ChilL~ New Member Member

34
    0
    0
    ผมเด็กฝั่งสามัญอ่าคับ แต่มีเพื่อนๆก็อยู่โปลีเหมือกาน จบมา2ปีนิดๆคับ

9. kung Hotto.

kung Hotto. New Member Member

11
    0
    0
    ผมก็เด็กสามัญ จบมา4 ปี แล้วคับ

10. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    ช่ายเพื่อนพี่ต้องปะคับ

11. ~Mr.ChilL~

34
    0
    0
    ถามครายอ่าคับ:eek: อยุ่นากาฝั่งไหนอ่าคับ:eek:

12. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    พวกพี่หมูคับ

13. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    ช่ายที่อยู่กับพวกพี่หนึ่งพี่กิ้ฟปะคับ

14. ~Mr.ChilL~

34
    0
    0
    รุ่นเดียวกะพวกเป้ป้ะคับ หรือรุ่นเต้ยที่ขับe-carแรงๆตอนนู้น

15. ~Mr.ChilL~

34
    0
    0
    อ่อคับ บ้านsunlube oil เอิ๊กๆ ชิลๆ ปล.ยังไม่เคยไปมิตติ้งกะเค้าเรย เพิ่งเข้าอ่ะคับ:D

16. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    ก็ว่าอยู่คับ ยังมะเคยเห็นเลย เจอกันที่ไหนทักได้นะคับ:)

17. ~Mr.ChilL~

34
    0
    0
    คับ ว่าแต่เหง พวกพี่จูเค้าจาจัดไปพัทยาอ่าคับ หลังสอบเส็ด ไปมั้ยคับ ตอนนี้กะลังจัดหาสาวๆไปอยู่อ่า :D

18. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    แจ่มเลยดิ

19. kung Hotto.

11
    0
    0
    ช่ายเพื่อนพี่ต้องปะคับ
    ช่ายคร้าบบบบบบบบบบ
    รุ่นเต้ยที่ขับe-carแรงๆตอนนู้น
    รุ่นพี่ ของเต้ยปีนึงคับ

20. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    ยินดีที่รู้จักคับ:) :)

21. kung Hotto.

11
    0
    0
    เหมือนกานคร้าบบบบบ

22. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    เคยเรียนโปลีอยู่ปีเดียวครับ ELEC รุ่น 22 อะครับ

23. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    :) :)

24. enforce

enforce Active Member Member

2,041
    13
    38
    ผมจบ st.john commerce อะคับ (เป็นแกะดำเปล่าว้า)

ใช้เป้ ที่ขับ volvo ปะคับ ถ้าใช่ก็เพื่อนผมเหมือนกัน (ถ้าไม่ใช่ก็ผิดคนมั่งฮะ)
    เต้ย e-car SR - 20 ก็รุ่นน้องผมคับ
    ตะก่อนพวกผมแปะด้านหลัง enforce อะคับ เด็ก st.john น่าจะเคยเห็นนะ
    ผม st.john รุ่น ที่มี supra จอดหน้า commerce อะคับ:D :D :D

สวัสดีเพื่อนๆ st.john คับ

25. ~Mr.ChilL~

34
    0
    0
    เป้นี่พี่เพื่อนผมอ่ะคับ มะก่อนเคยมีกะบะวางเจหง่ะ ส่วนenforceจำได้ครับ ผมรุ่นน้องเต้ยปีนึงคับ ปล.ท่าทางผมจาเด็กสุดเรย หวัดดีคับพี่ทุกคน เอิ๊กๆ

26. ~Mr.ChilL~

34
    0
    0
    เป้นี่พี่เพื่อนผมอ่ะคับ มะก่อนเคยมีกะบะวางเจหง่ะ ส่วนenforceจำได้ครับ ผมรุ่นน้องเต้ยปีนึงคับ ปล.ท่าทางผมจาเด็กสุดเรย หวัดดีคับพี่ทุกคน เอิ๊กๆ

27. ToN_DeTT

ToN_DeTT Member Member

100
    1
    18
    ผมจบจาก เซนต์จอห์นโปลีเทคนิค ครับ จบมาหลายปีแล้ว AUTO24 ครับ

28. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    ผมก็โปลีคับแต่ AUTO29 อะคับ

29. enforce

enforce Active Member Member

2,041
    13
    38
    เงียบจัง up หน่อยนะคับ

30. kung Hotto.

11
    0
    0
    up.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้