รบกวนช่วยแนะนำร้านตั้งศูนย์ ถ่วงล้อ หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย [email protected], 9 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    รบกวนช่วยแนะนำร้านตั้งศูนย์ ถ่วงล้อ หน่อยครับ ช่วงสงกรานต์จะไป ตจว. นะครับ ไป 2 ร้าน แหละ ไม่จบสักที ทำช่วงล่างเรียบร้อยแล้วครับ ตอนนี้ก็เหลือไปตั้งศูนย์ อย่างเดียวนะครับ ก็เลยอยากได้คำแนะนำดีๆนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ (แถวโซน จ.นนทบุรี ก็ได้นะครับ พอดีผมอยู่แถวปากเกร็ดนะครับ) :D

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ให้แนะนำ ยากอ่ะ เพราะว่าร้านแต่ล่ะร้านทำรถไม่เหมือนกัน

บางร้านทำคันนี้หาย ทำอีกคันไม่หาย เลยไม่รู้จะแนะนำร้าน

ไหนดี ครับ :D:D:D:D

3. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    ครับผม ก็จริงครับอย่างที่ พี่ติ่งว่า ผมก็ลองหาข้อมูลร้านตั้งศูนย์ ถ่วงล้อ แต่พอไป อ่านตามกระทู้ต่างๆ บางคนก็ว่าร้านนั้นดี แต่อีกคนก็บอกไม่ดี
    ก็เลยสรุปไม่ได้เหมือนกัน ว่าร้านนั้นดีหรือไม่ดี อย่างนี้คงจะต้องขึ้นอยู่กับวิจารณญาณของแต่ละบุคคลใช่ไหมครับ
    ยังไงผมก็ขอบคุณพี่ติ่งมากครับผม ขอบคุณครับ

4. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ผมรู้แต่แถวๆวงเวียน22

ใครอยู่แถวๆปากเกร็ดช่วยหน่อยนะครับ

5. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

พี่อาร์ทรูปข้างล่างใหญ่ๆมีมั้ยค้าบ
    :D:D:D:D:D

6. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เค้าให้ช่วยแนะนำ ดันมาดูรูป display ซะงั้น... :D:D:D

ว่าแต่พี่อาร์ทว่างัยค๊าบบบบบบบบบ :p:p:p

7. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0

พอดีผมใช้มือถือถ่ายนะครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้