สอบถาม หาร้านเครื่องเสียงครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 2 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    คือ รถผมตอนนี้เครื่องเสียงพังไปแล้ว เลยอยากหา ใหม่สักตัว
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    front 1din ที่ ดูสวยๆ แล้วสามารถเสียบ usb ได้ อ่านไทยได้ยิ่งดี

ช่วยแนะนำยี่ห้อด้วยครับ รุ่นด้วยก็จะดีมากครับ มันจะเกินงบ 4000 ไหมครับ
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    บ้านผมอยู่ สำโรง กับ แจ้งวัฒนะ มีร้านเครื่องเสียงดีๆ ไม่เอาแต่ขายของ แนะนำไหมครับ

ขอบคุณที่ช่วยแนะนำและคิดเห็นครับ

2. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    โทรหาผมเลยพี่ อิอิ

3. IIJIIJ

IIJIIJ New Member Member

165
    0
    0
    สงสัยพาไปหาเฮียเชิดแหงๆ

ถ้ามีงบก็แนะนำ Rocket Sound สาขาใหญ่ครับ รถผมไปทำมา ก็โอครับ ราคาก็กลางๆ แต่บริการ เป็นเยี่ยม

4. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    Sony Xpold ตง พอภาษาไทย มานกลายเปง - - - - - ไปเลย T^T

5. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    ของผมใช้ clarion อยู่ก็โอนะครับ

6. JENG_V-PRO

JENG_V-PRO New Member Member

197
    0
    0
    สนใจมาดูของผมได้นะคับ

พอดีจะเเกะออกอะจะทำถังเบนซินไว้หลังแทน

เปนตู้อคิลิคนะคับหน้า10แม่เหล็ก2ชั้น2ตัว

แอมพร้อมฟังก่อนได้

0807777561

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้