ตัวล็อคฝาท้าย

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Da vip crew, 18 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    ของ MS13 กะ JZS13 มันเหมือนกันมั้ยครับ ตัวมี่เปงขอเกี่ยวล็อคฝาท้ายไว้อ่า ตัวที่มันมีสายไฟเอาไว้กดเปิดจากในรถได้อ่าครับ ใครมี ใครเจอ บอกผมหน่อยน้า :)

2. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ถ้าหมายถึงโซลินอยด์ (ปืน) เสียแปลงได้คับ หรือถ้าอยากได้แบบ Original หาเทียบตามร้านอะไหล่มือสอง ดูว่าของเดิมกี่สาย ก็ซื้อตามนั้น

3. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    ตัวที่เสีย คือตัวล็อคเลยอ่าครับ มันไม่เด้งกลับ ไรประมาณนี้ แต่สวิทช์ใช้ได้

4. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    ร้านกลอนประตู น่าจะช่วยได้คับ เจ๋งๆ ที่เคยเอาคราวน์ไปทำ ท.เจริญ กม.7 รามอินทรา ร้านนี้รถญี่ปุ่นโอเคเลย

5. Da vip crew

171
    1
    0
    ขอลายแทงหรือเบอร์ด้วยครับ

6. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    จัดให้ รามอินทรา ฝั่งขาเข้า กม.7 ติดกะร้านล้อแม๊กซ์ และร้านง้วนไดนาโม โทร. : (66-2) 949-5069, (66-81) 314-0790 ก่อนไปโทรสอบถามก่อนเน้อจะได้ไม่เสียเที่ยว ผมรู้จักร้านนี้ก็จอห์นแนะนำ เอาคราวน์ เอาวอลโว่ ไปทำกลอนใหม่ทั้งคัน สบยห. แต่วันเวลาผ่านไปหลายปี เฮียเจ้าของร้านอาจแก่แล้ว วันก่อนจะเอาเบ็นซ์ไปให้เฮียช่วยเปิดกระโปรงให้ แกบอกเบ็นซ์ ต้องเข้าศูนย์ เหอๆๆๆ เลยต้องกลับไปอู่ประจำ เปลี่ยนสาย พันก่าๆ จบเลย

แผนที่ http://wikimapia.org/#lat=13.8431219&lon=100.652833&z=15&l=0&m=m&v=1 ดูตรงจุดกากบาทกลางหน้าเลย

7. Da vip crew

171
    1
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้