ถามเรื่องตู้แอร์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย SORAWIT, 4 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    พอดีเอารถไปลื้อทำสี ได้โอกาสก้อเลยถอดตู้แอร์มาล้าง โดยไปซื้อน้ำยาล้างคอยย์เย็นมา ปรากฎว่าล้างนานไปหน่อย มันมีเสียง ตุ๊บๆ แล้วก้อ ฟู่ๆๆ ทะลุเลยครับ(เวรจิงๆเสียตังจนได้) ราคาตู้แอร์มือสองเท่าไรครับโดยประมาณ

2. eg แอ๊บแบ๊ว

eg แอ๊บแบ๊ว New Member Member

38
    0
    0
    ประมานพันกว่าบาทคับ ของผมก้องานเข้ามาเหมือนกัน ข้างในตู้แอร์มันผุแล้ว มันเลยกัดทะลุเลย

3. artsound@5528

artsound@5528 New Member Member

93
    1
    0
    ของผมกำลังจะไปล้างเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้