ผลิตภัณฑ์ใหม่จาก mugen ที่เก็บสายยางล้างรถ

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 13 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ทามปายด้ายเนอะ..........

2. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ช่างกล้าจริงๆ ถ้าล้อหล่นมาคงมีเฮนะเพื่อน อิอิ

3. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    เพื่อนอ๊อฟจะไปให้สุดต้องอย่างงี้ จัดเลยครับ

ปล. เพื่อนอ๊อฟไปถ่ายจากไหนเนี่ย บู๊ดี สงสัยต้องมีปัญหากับล้อวงนี้แน่แน่เลย 5555

4. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    นี่พรมมูเก้นตรงรุ่นโอดิ จัดมั้ย:D

5. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    อยากได้พรมตุ๊กแกมากกว่า ตรงรุ่นๆ อันนี้ใส่ไม่พอดีแน่ๆเลย

6. komstream

komstream New Member Member

52
    1
    0
    อย่างงี้ไม่รู้ว่าต้องใช้ขอบเท่าไหร่ดีเนอะ หุหุ

7. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    จารย์พี่ เดือนหน้าเราจะนัดเจอทานข้าวกัน เรียนเชิญด้วยนะครับ

แถวๆอ่อนนุช ครับ

8. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เหลือเจงๆ 55 ไอเดียแจ่มคับ

9. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    หรูอย่างแรงเลย....

เดือนหน้ามี Vtec party ด้วยนะพี่น้อง สนกันรึป่าว...

10. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    มีวีเทคปาร์ตี้เค้าจัดที่เดิมป่าว

ครั้งที่เเล้ววันที่จัดวีเทค

จำได้ว่าเซฟืโร เหินเวหานิ

แต่ถ้าจัดก็คงไปเอาตัวเล็กที่บ้านไปนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้