ท่านเคยประสบปัญหาเบาะหนังเน่าบ้างหรือไม่

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย pedmaster, 8 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pedmaster

pedmaster New Member Member

104
    0
    0
    ผมคนนึงที่ทนนั่งเบาะเน่ามานาน จนเพื่อนขึ้นรถ แล้วอายเลย
    จะไปซื้อ เบาะซิ่งเรามันก็แพ้ฝุ่น จะหุ้มหนังแท้ก็แพง จะหุ้มหนังเทียมธรรมดา ก็ไม่ชอบอีก มีอยู่วันนึง ก็ดู เนตไปเรื่อย แล้วไปเจอ เบาะ มูเก้น ของ Civic FD เห็นว่าเท่ดี ก็เลยทำมั่ง ไม่รู้ว่าลาวหรือ ป่าวช่วยตอบหน่อยนะครับ

ก่อนหน้านี้

หลังทำ

หุหุ

2. pedmaster

104
    0
    0
    กล้อง มือถือไม่ชัดอย่างแรง

3. kengzaza

kengzaza New Member Member

88
    2
    0
    สวยครับ
    คิดอยากจะทำแบบนี้เหมือนกันครับ เห็นรูปในเนตเหมือนกัน
    เวลาสั่งร้านทำ บอกร้านเค้ายังไงเหรอครับ ถึงจะได้แบบนี้

4. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ถ้าชอบก็โอเคแล้วครับ คนอื่นว่ายังไงอย่าไปคิดมากเลย

แต่เซ็งเหมือนกันที่เบาะหนังของคูเป้พอใช้ไปนานๆแล้วไม่ดูแล สภาพมันย่ำแย่จริงๆ:cry:

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    จากในรูป ผมว่ามันสวยเลยนะ ชอบครับ

6. pedmaster

104
    0
    0
    ก็เอารูป ในเนตไปล้างแล้ว เอาให้ที่ร้านเขาดู อะครับ ถามเขาทำได้ป่าว เขาดันบอกทำได้ ก็เลยจัดไป

7. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    สวยคับ ^^

Joice++Jum

8. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวยครับ ทำมาเเพงไหม่ครับ

9. pedmaster

104
    0
    0
    4500 อะครับ แพงป่ะ

10. Phoenix13th

Phoenix13th New Member Member

145
    1
    0
    สวยเหี้ยมๆ เลยหวะเพื่อนปอ อิอิ

11. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ขอรูปชัดๆหน่อยเถ๊อะ...ชักอยากจะทำมั่งแล้วดิ
    แจ่มดีคับ :D

12. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ผมไปหุ้ม SPG มาใหม่วันนี้ ตัวเดียว 2500 แล้ว ทำมา4500ไม่แพงหรอกครับ

13. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    สวยครับ ไม่แพงเลย

14. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    สวยเลยครับ ว่าแต่ทำที่ไหนครับ

15. pedmaster

104
    0
    0
    ซอย รามอินทรา 67 สนใจโทรมาคุยได้ครับ

16. chocobez

chocobez New Member Member

37
    0
    0
    รถคันนี้ยังใช้อยู่ป่าวคับรึว่าขายไปแล้ว

17. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    สวยดีนิคับ ดูใหม่ขึ้นเยอะเลย

18. pedmaster

104
    0
    0
    ยังใช้อยู่ครับ RX8 รถเพื่อน 555 +

19. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    เดินด้ายแดงซะด้วย สวยมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้