สุขสันต์วันปีใหม่ไทย(วันสงกรานต์)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 11 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอให้พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ชาวคลับSi พบแต่ความสุข ความเจริญ คิดสิ่งใดก็ให้สมปราถนา
    เดินทางไปไหนก็ขอให้ปลอดภัยทุกคนครับ
    ปล.ช่วงนี้ ฝนตกพายุเข้า ขับรถกันช้าๆนะครับ เมาไม่ขับนะคร๊าบบ
    :D:D

2. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    สวัสดีปีใหม่ไทยคับ

3. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    สวัสดี ปีใหม่ไทยครับ

ฝนตก ถนนลื่น ขับรถกันระวังๆด้วยนะครับ

4. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    สาธุนะคับพี่ก๊อฟขอให้พี่มีความสุขเช่นกันคับ
    และชาวSIทุกคนคับผม

5. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    มีความสุขกันมากๆๆนะครับ......และขอให้บ้านเมืองสงบไวๆด้วยเถอะ

6. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    สวัสดีปีใหม่ไทยครับ พี่ๆน้องๆ ชาว Club Si
    ปล. ขณะ โพสต์ข้อความนี้ อยู่ที่พัทยา ช่วง พรก. ฉุกเฉินร้ายแรงเลยครับ

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ดูข่าวอยู่ครับ น่ากลัวจะรุนแรงกว่านี้นะเนี่ย แต่ที่แน่ๆงานนี้ประเทศไทยแจ้งเกิดครับ:D:D

8. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    เช่นกันนะครับ ทุกท่าน และ พี่กอล์ฟ พี่เจต สวัสดีปีใหม่ไทยครับ

9. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    happy birthday ครับ

10. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    มีความสุขมากๆๆๆๆๆนะง๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขับรถดีๆๆๆ ไม่ถึง 190 อย่าปล่อยคันเร่งนะงับ อิอิอ

11. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    สวัสดีปีใหม่ไทยครับ ขอให้พี่ๆน้องๆมีความสุขกันมากๆนะครับ

12. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้านะครับ

13. Mc6885

Mc6885 New Member Member

91
    6
    0
    มีความสุขกันในเทสการสงกรานต์ครับ
    ขับรถระวังๆกันนะครับ

14. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    สวัสดีปีใหม่ไทยครับ เพื่อนๆ si ทุกท่านมีความสุขมากๆนะครับ
    ฝนตกถนนลื่นขับรถด้วยความระมัดระวังนะครับ ^^

Joice++Jum

15. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    สุขสันต์วันสงกรานต์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้